Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 79
    Số bài viết
    37

Từ: Thảo luận vấn đề tài chính trong FM13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    dùng VH ah, câu này hình như mình dịch
    Vãi bác, chính xác thì là gì?

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Một là xin board tăng quỹ lương - quỹ chuyển nhượng, tiếp theo chuyển hết quỹ chuyển nhượng đổ dồn vào quỹ lương, sau đó ở Squad Status thì chọn cho nó là First Team Hoặc Rotation (nếu muốn nó giảm lương). Còn nếu chọn Key Player thì có thể nó đòi lương cao hơn một chút nhưng mức lương mà mình có thể trả cho nó cũng sẽ tăng

Hai là tăng thưởng cho nó như là Goal Bonus hay Appearance Fee... Tăng Agent Fee và Loyalty Bonus lên
    Liệu có nhầm lẫn không mình cũng đang băn khoăn khi quỹ lương đang ngày một phình to. Theo mình thì phải là đổ hết quỹ lương vào quỹ chuyển nhượng mới phải nhỉ. Quỹ lương ít đồng nghĩa cầu thủ sẽ đòi lương ít hơn Mong bạn giải thích chỗ này

Số bài viết
    254

mình thấy cầu thủ nó không quan tâm đến quỹ lương của clb đâu cái nó quan tâm là lương nó được nhận kìa.nếu bạn ký HĐ mà mức lương trần mình không làm vừa ý cầu thủ thì bù cho nó mấy khoản phụ khác như pác hacdieu nói đó

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoc_kesty Bài viết
    mình thấy cầu thủ nó không quan tâm đến quỹ lương của clb đâu cái nó quan tâm là lương nó được nhận kìa.nếu bạn ký HĐ mà mức lương trần mình không làm vừa ý cầu thủ thì bù cho nó mấy khoản phụ khác như pác hacdieu nói đó
    Thấy nhiều người nói khoản này lên thử thôi, có bệnh vái tứ phương mà Nhưng có bài nói chuyển hết quỹ chuyển nhượng qua lương người thì nói chuyển hết lương sang chuyển nhượng. Theo mình thấy nếu có ảnh hưởng thì lên làm quỹ lương thấp đi có lẽ hợp đồng cầu thủ sẽ đỡ đòi lương cao hơn

Số bài viết
    254

cái chuyển từ quỹ chuyển nhượng sang quỹ lương để linh hoạt thôi cần cái gì thì dồn vào đó

Số bài viết
    69

có lẽ thế :khoc1: thấy nhiều bài khuyên quá, cứ nghĩ quỹ lương CLB cho nhiều thì đồng nghĩa cầu thủ sẽ đòi lương cao hơn. Mà lương FM13 lạm phát kinh quá như neymar unh mình mua đc 35tr về lương chi 100k qua 2 mùa đòi lên 190k rồi . Bọn trẻ thì tầm 22 tuổi đá chính là đòi 150k đơn bị Euro chát...

Số bài viết
    43

vụ tài chính đau đầu thật, tăng quỹ lương thì chỉ việc nói chuyện với boss, nó đồng ý thì chỉ tăng đôi chút thôi...lựa ku nào lương nhiều thì giảm xuống, nhiều ku chịu nhưng nhiều ku ko chịu thì đành để nó ra đi để giảm quỹ lương đón ku mới về...nói thật, nếu ko có việt hóa thì e rằng mình chỉ hiểu 60% nếu sài tiếng anh...

Số bài viết
    188

ko biết hỏi vào đâu, nếu sai thì các bác bỏ quá cho em

đây ạ:

tra từ điển anh - việt mãi ko dịch dc chính xác nó bảo cái gì. các bác giúp em với

Số bài viết
    236

số lượng cổ động viên đến thấp kỉ lục

Số bài viết
    56

Mấy bác cho e hỏi khi bán cầu thủ nên để cho thằng giám đốc bóng đá bán với giá tự động hay mình offer 1 giá nào đó cho các clb? KN bán cầu thủ e còn non lắm, mới lên hạng premier league xong. Mới bán được 1,2 thằng được 300-400k do mình offer giá trị 750k xuống 1 nửa mới bán được. Hồi còn ở các hạng dưới offer dưới 1 nửa cung ko ma nào mua.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới