Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 106
    Số bài viết
    47

Từ: Những hợp đồng thất bại của bạn ?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của St.Nick Bài viết
    tớ chơi Leed mua được Aspas, Forlan, S.Sinclair thì đá phập phù vcđ Aspas mùa đầu tiên như lên đồng thì sang mùa 2 tịt ngòi, ông S.Sinclair thì 3 trận đầu ghi 4 bàn từ đấy ko có dấu hiệu ham muốn bàn thắng, Forlan thì mua từ hè mà gần đến tết rồi vẫn chưa lập công chán vãi
    Sinclair thì thừa lực nhưng thiếu não, Forlan có tiền sử không phù hợp với bóng đá Anh từ khi ở MU rùa, còn mỗi Aspas lẻ loi thì sau 1 mùa lên đồng bị đội bạn tập trung kèm cặp, đánh đập nên xịt luôn là hợp lí rồi.

Chắc là bạn sử dụng 1 tiền đạo cắm là Forlan, 2 cánh có Aspas với Sinclair hỗ trợ àh?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hunterxmn : 19-07-2013 vào lúc 10:27 AM

Số bài viết
    82

có vẻ như Luke Shaw không phù hợp với lối đá của Italia nhỉ, cầm Roma, mua về mà trận nào cũng 6.0 =.=!

Số bài viết
    47

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangdat Bài viết
    có vẻ như Luke Shaw không phù hợp với lối đá của Italia nhỉ, cầm Roma, mua về mà trận nào cũng 6.0 =.=!
    Tốt nhất chơi Serie A thì cạch bọn Anh và đám nước khác đã chơi ở Premiership trừ bọn hoàn toàn thành danh ra. Mình đang thử Baines với Benteke mà thấy đá kì cục lắm, không bật lên nổi, phong độ cứ làng nhàng sao sao ấy.

Mà cực kì khó chịu với kiểu đá của bọn clb nhỏ ở Ý, cứ gặp mấy ông lớn là chúng nó hack morale ầm ầm, thằng Siena đứng cuối bảng mà check morale khi gặp mình ông nào cũng xanh lè. Còn chuyên chơi kiểu đá chậm, phòng ngự số đông không ngại chặt chém, đá cực kinh khủng, lúc đầu ko quen toàn bị ăn phản công cuối trận, ức chế vãi.

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangdat Bài viết
    Set wing back.... đợi 1 thời gian nó học tiếng Ý đi, mình cũng dùng Ben Davies, mấy trận đầu khá thọt vì không hiểu ý đồng đội nhưng từ tháng 12 trở đi thì đá rất bá đạo, Man of the math 2 trận lượt đi lượt về CL với Chel

Số bài viết
    68

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunterxmn Bài viết
    Tốt nhất chơi Serie A thì cạch bọn Anh và đám nước khác đã chơi ở Premiership trừ bọn hoàn toàn thành danh ra. Mình đang thử Baines với Benteke mà thấy đá kì cục lắm, không bật lên nổi, phong độ cứ làng nhàng sao sao ấy.

Mà cực kì khó chịu với kiểu đá của bọn clb nhỏ ở Ý, cứ gặp mấy ông lớn là chúng nó hack morale ầm ầm, thằng Siena đứng cuối bảng mà check morale khi gặp mình ông nào cũng xanh lè. Còn chuyên chơi kiểu đá chậm, phòng ngự số đông không ngại chặt chém, đá cực kinh khủng, lúc đầu ko quen toàn bị ăn phản công cuối trận, ức chế vãi.
    :lcb: hôm nay gặp Wigan và Stevenage(hạng 3) dính đúng trường hợp bác này... .cho các chú trẻ vào giữ sức hòa cả 2 trận, cuối cùng đá lại cả 2 trận FA cup này...

Số bài viết
    380

mua shaquiri về toàn thấy bắn chim, trận nhỏ thì nổ trận giày vải nam lớn thì xịt, ức chế quá mùa 3 bán cho tottenham 30 củ bảng

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kebanlen : 13-03-2015 vào lúc 02:57 AM

Số bài viết
    16

Công nhận serie a đá khó vãi, mình chơi juve Marchisio bị nó bem nằm gần 4 tháng, cuối mùa thằng cu gaitan mới mua bị chặt nằm 5 tháng tới đầu mùa sau :daudau: rồi lâu lâu hay có vụ mấy chú ở nửa cuối hạ mấy ông lớn, giữa mùa 1 cả roma, inter, milan đồng loạt thay tướng :haha2: mình chơi được có 81 điểm mà vô đich trước 4 vòng đấu

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebanlen Bài viết
    mua shaquiri về toàn thấy bắn chim, trận nhỏ thì nổ trận lớn thì xịt, ức chế quá mùa 3 bán cho tottenham 30 củ bảng
    Shaqiri cho AMR inside fw, long shoot chỉnh thấp nhất rê dắt ảo vcc mà

Số bài viết
    68

marko marin 14 triệu trả trước 7 tr,7 tr 36 tháng.con hàng này mắc bệnh rê rắt nhưng sút thì ngờ u ngu vãi

Số bài viết
    11

Thằng Zaha của mình đá trận hay trận dở. trận thì kiến tạo 3 4 bàn. trận thì toàn rê vào trung lộ rồi sút lên trời híc. có cách nào làm cho nó "chỉ chuyền" thôi k các bạn @@~

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới