Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 97
    Số bài viết
    186

Từ: Siêu nản với FM 2013

không đâu ,tôi chơi chelsea chẳng bị norwich làm thế cả

Số bài viết
    615

FM13 đã đánh mất chính mình ở phần engine game không đâu vào đâu.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    21

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sirleanh Bài viết
    Quá nản với Fm2013 , máy Quad Core i7 2.3 max option 16GB RAM Macbook Pro 2012 mà chơi lag tung đít ?????????????? Lỗi tùm lum , hậu vệ đá như ngơ cứ đứng im cho bọn AI tạt cánh , thủ môn thì đứng im cho ST chúng nó đánh đầu ngay trên đầu ????? 2 thằng DC thì set kiểu mẹ gì cũng bị AI thọc khe , cầm Chel bị Norwich chọc khe 4-5 quả là bình thường , game chán vãi loàn .

Phí tiền mua .
    Mời bạn bỏ chút thời gian đọc qua bài viết này: http://fm-vn.com/diendan/showthread....nh-thực-tế

Thêm nữa, bạn cũng không nên dùng những ngôn từ quá informal như thế trong bài viết.

Số bài viết
    21

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    "Love football, play FM" mà phán bừa một câu rất oai nhưng rất... vô nghĩa.

Số bài viết
    354

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Nói đựoc phải chỉ ra được nhé, nói suông thế ai mà chả nói được.

FM 13 này mình chỉ nản ở phần Penalty thôi, cỡ như Messi hay Ronaldo vẫn sút thủ môn vẫn bắt được như thường, mà ảo cái là đa phần thủ môn đều đổ người đúng hướng mới :daudau:

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    6

Cái này khi chơi game mình cũng bị r` ....cầm Liver bị Man UTD mần 8-0 ...sau 1 hồi Set thì cũng ra 1 chiên thuật hợp lý và đá ko bị ức chế ....!!!

Số bài viết
    186

Tôi chơi tottenham toàn bị thủng lưới thôi ! Chán vãi

Số bài viết
    615

Vermaelen sút vào thủ môn chạy vào lưới lụm banh mà nó kêu ra ngoài, đá phạt góc, nhức đầu thiệt!

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    187

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cristian Ronaldo Bài viết
    Nói đựoc phải chỉ ra được nhé, nói suông thế ai mà chả nói được.

FM 13 này mình chỉ nản ở phần Penalty thôi, cỡ như Messi hay Ronaldo vẫn sút thủ môn vẫn bắt được như thường, mà ảo cái là đa phần thủ môn đều đổ người đúng hướng mới :daudau:
    Bạn trên nói đúng rồi chứ còn gì nữa, ko phải chỉ mỗi ở đấy mà trên các diễn đàn FM lớn hay diễn đàn SI đều rất nhiều người bực mình vì engine mới. Mình chỉ ra một vài điểm, thứ nhất trước đây có tình trạng căng ngang từ 2 biên quá ảo. Rồi đến update mới nhất đi thì nói chung tình trạng căng ngang có giảm nhưng vẫn có mỗi lỗi là cầu thủ đi bóng sát đường biên ngang mà vẫn cứ dẫn cả người cả bóng lao vào thằng thủ môn trong khi đồng đội đứng rất thoáng ở ngoài thì ko chịu chuyền ra và phát sinh thêm một bug mới là có thêm những siêu nhân cầm bóng từ sân nhà dốc một mạch ghi bàn như Maradona.

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    26

bạn trên nói cũng có 1 phần khá đúng. Mình công nhận là chỉ cần để run with ball sometimes cái là cầu tiền đạo hay tiền vệ cánh có thể chạy sát biên ngang r sút mặc cho đồng đội có gọi kiểu gì đi nữa. Siêu nhân thì mình cũng đã thấy nhưng k n` và để ý toàn cầu thủ tốt mới làm vậy đc. Nhưng suy cho cùng thì mình thấy như vậy game mới hấp dẫn làm mình lúc nào cũng phải thay đổi và điều chình để tìm đc chiến thắng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới