Share game FM24 (PC)

Trang thứ 6 trong tổng số 29 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567816 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 288
    Số bài viết
    492

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Không phải đâu. Tester này đã dùng Combo tactic vào năm 2015. Sunderland không còn như đầu game nữa. Đội hình toàn cao thủ thôi:

"Stockdale, Mallo, Boyata, Hangeland, Digne, Wanyama, Colback, Walcot, Moussa Dembele, Adam Jonson, Abel Hernandez."

Cũng có một số tester sử dụng với mấy đội bóng đẳng cấp thấp thật sự, như peterbourgh, cardiff, CC Mariners (của A-league), GIF Sundsvall của Thuỵ điển... nhưng hoặc là chưa kết thúc giải hoặc là lười up ảnh. Người dùng peterbourgh hình như không đạt kết quả tốt nên còn chẳng thấy quay lại nữa kìa.

Cho đến nay mình thấy Combo tactic đóng vai trò là một khởi đầu tốt và làm nền móng chiến thuật cho mọi người, chứ không hề bá đạo đâu. Mùa giải thứ 2 của mình đã có chuỗi 2 trận thua tệ hại trước Wolves và Wigan gì thì phải... nhưng cảm giác khi bạn cắt được chuỗi thành tích đó và giành chiến thắng trở lại cũng tuyệt vời không kém gì vô địch một cúp nào đó đâu!
    Mu mùa bóng 2015 nó như thế nào bạn, Sir. Alex còn tại vị không. Đợt này thi xong mình sẽ chuyên tâm vô game này xem. Trước giờ chơi gọi là qua loa, chưa hiểu hết .
    Chắc đọc các bài trên FM UK sẽ tích lũy thêm nhiều kinh nghiêm.
    À đây là ảnh của tester bên UK à. Được ùi đề nao test lại. . Cảm ơn sự chia sẻ kinh nghiệm quí báu của bạn !

Số bài viết
    141

Từ: Three-tactic-COMBO (by dzunglv): Chiến thuật 13.1.3, đã test ổn bên FM UK. Post hi vọng mọi ng ủng hộ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Mu mùa bóng 2015 nó như thế nào bạn, Sir. Alex còn tại vị không. Đợt này thi xong mình sẽ chuyên tâm vô game này xem. Trước giờ chơi gọi là qua loa, chưa hiểu hết .
    Chắc đọc các bài trên FM UK sẽ tích lũy thêm nhiều kinh nghiêm.
    À đây là ảnh của tester bên UK à. Được ùi đề nao test lại. . Cảm ơn sự chia sẻ kinh nghiệm quí báu của bạn !
    Mong tin bạn ^^

Số bài viết
    3,734

Vừa đá xong ,sân nhà dùng 1Combo dẫn 1-0 đến phút thứ 72 bị gỡ hòa sau đó phút 80 đổi sang 3Combo ghi liền 2 bàn luôn :notbad:

Đang tiếp tục test

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    1,224

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dzunglv Bài viết
    Ôi post nhầm mục rồi! Mod move dùm mình với bất cẩn quá.

Mình có thể sign in dzunglv ở diễn đàn kia và post chào sunliang hâm nếu bạn muốn. Mình chơi fm lâu rồi nhung gần đây mới nghĩ đến viec search diễn đàn fm-vn. Thiếu sót nhớn.

Mà combo tactic cũng khong kinh lắm đâu ^^
    chơi FM mà ko biết fm-vn . Đề nghị ban nick ngay
    btw : tuy chưa rảnh để test thử , nhưng cũng nhận ra 1 số thiếu sót của bản thân nên dẫn đến việc thất bại

- Kết quả trận đấu của FM13 phụ thuộc nhiều hơn vào những yếu tố chuyên môn quản lý: Morale cầu thủ và Match Preparation, tactic familiarity: Hãy làm chủ những mục này trong game, tuyệt đối không phó mặc cho trợ lý. Yếu tố sân bãi, thời tiết, nội bộ phòng thay đồ, cầu thủ mới, cũ, và match fitness... Chi tiết về những mục này mình có thể bàn luận chi tiết nếu bạn quan tâm. Ở đây mình chỉ có thể nói rằng hãy chú ý đến từng chi tiết dù là nhỏ nhất trong game, hãy chuyện trò xun xoe chửi bới từng cầu thủ trước từng trận đấu, quay vòng xoay tua đội hình, làm tốt nhất có thể trong vai trò một HLV chuyên nghiệp, chứ không phải là một gamer
    - ME (Match Engine) ở FM13 có vô vàn cách tiếp cận trận đấu để đối đầu với bạn. Vẫn còn tranh cãi là vấn đề có hay không chuyện AI bắt bài bạn. Thực tế là ME không phân biệt được đâu là AI, đâu là người điều khiển. Vì thế nếu cóosai sót chiến thuật, thì đó là do bạn quyết định, bạn sai lầm khi không tìm hiểu rõ đối thủ mà thôi. Nếu bạn muốn chơi kiểu mua 11 cầu thủ giỏi nhất có thể, lắp tactic, next, next, Go to Match, play... vẫn còn đó FMClassic dành cho bạn. Nếu không, mình khuyên các bạn hãy dừng lại từng bước trước khi bước vào trận đấu, nhìn vào tiền đạo và hậu vệ của đối phương, và exploit đội hình đối thủ. Ví dụ: Marking "Never" với target man cao to của đội bạn, để khi anh ta hất bóng ra là vào múc, Mark "Always" với tiền đạo nhanh, khéo. Tấn công vào cánh do cầu thủ đôn từ đội dự bị lên nắm giữ, Close down với deep-playing maker và trấn bóng ngay phần sân đội bạn, show on weaker food với thủ môn ban chuyền kém làm bộc lộ sai lầm...

Số bài viết
    492

Mình quen đá combo3, có ý kiến thế này, khi gặp những đội bóng phòng ngự chắc và cross không hiệu quả, các bạn nên thêm shout, pllay through defense, play at defense, pass to space và nâng tempo lên.
    Mình đá Mu thấy rất hiệu quả. Rooney đá AMC rất khủng, vừa thắng Reading 4-1, key pass 10, goal 2 quả. Mỗi tội VPS đá không ổn lắm. Chụp ảnh trong game ntn nhỉ.

Số bài viết
    3,734

Mình quen đá combo3, có ý kiến thế này, khi gặp những đội bóng phòng ngự chắc và cross không hiệu quả, các bạn nên thêm shout, pllay through defense, play at defense, pass to space và nâng tempo lên.
    Mình đá Mu thấy rất hiệu quả. Rooney đá AMC rất khủng, vừa thắng Reading 4-1, key pass 10, goal 2 quả. Mỗi tội VPS đá không ổn lắm. Chụp ảnh trong game ntn nhỉ.
    F12 rồi vào phần userdata trong thư mục steam lấy ảnh

Số bài viết
    492

2 trận đấu đều đá tốt. Để test ùi up tiếp, cơ bản là các tình huống đều đến từ chọc trung lộ, ít ăn cross . Trận 2 (trận với olym á) mình ko xem nên cũng chả biết thế nào, ngại xem lại.
    Còn đá tiếp với ManC nữa đợi xem hành xác mèo đen xem up

P/s: đá với ManC toàn bị 2 thằng tevez với dzeko hấp diêm .
    đê Hassle opponents chị hạn chế được silva với Kun, còn mấy thằng còn lại nó trâu đứng hỏi, đã thế đúng thời điểm anh Kompany anh ấy lên thần...
    Nói chung mình cực cóng khi đá với ManC

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nguyen_son2007 : 15-12-2012 vào lúc 11:20 PM

Số bài viết
    3,734

2 trận đấu đều đá tốt. Để test ùi up tiếp, cơ bản là các tình huống đều đến từ chọc trung lộ, ít ăn cross . Trận 2 (trận với olym á) mình ko xem nên cũng chả biết thế nào, ngại xem lại.

up ảnh host khác đi , mình ko xem đc :okay:

Số bài viết
    492

Hehe loạt trận sau cũng cực kì khả quan. Đá combo3 kết hợp shout khá ổn. Có thể tùy chỉnh lại 2wing cho phù hợp

Số bài viết
    30

Combo 2 đá quá chán.

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới