Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 102 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213142262 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 1015
    Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kissme59 Bài viết
    José Ángel là một lựa chọn không hề tồi với sơ đồ tấn công của Barca , Azpilicueta là một món hàng thay thế alves cực chất :wy: , thực ra sự lựa chọn số 1 của mình ở hành lang trái luôn luôn là davide santon còn hành lang phải thì khoái clyne của sou hơn . Toàn hàng trẻ , phát triển lâu dài được
    José Ángel thì chắc chắn mua đc........còn Azpilicueta thì quá khó vì chưa chắc Chelsea đã bán nên mới hỏi tư vấn...........để tìm thử Davide Santon & Clyne xem sao............José Ángel của Vilareal phải ko bác?

=>

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvut814 Bài viết
    José Ángel thì chắc chắn mua đc........còn Azpilicueta thì quá khó vì chưa chắc Chelsea đã bán nên mới hỏi tư vấn...........để tìm thử Davide Santon & Clyne xem sao............José Ángel của Vilareal phải ko bác?
    Nguyên gốc của năm 2012 là hàng roma , nhưng cho Sociedad mượn bạn ạ , cánh phải vrsaljiko cũng khá là chuẩn , barca mua ngon , chúng nó nhả hết ấy mà , gì chứ cầm barca chắc chỉ miss hàng real chứ cả rooney , persie cũng mua được mà

Số bài viết
    830
    Nguyên gốc của năm 2012 là hàng roma , nhưng cho Sociedad mượn bạn ạ , cánh phải vrsaljiko cũng khá là chuẩn , barca mua ngon , chúng nó nhả hết ấy mà , gì chứ cầm barca chắc chỉ miss hàng real chứ cả rooney , persie cũng mua được mà
    vrsaljiko thì tấn công đc hay cho lắm.............

=>

Số bài viết
    830
    cần tư vấn 1 trung vệ tầm 20 triệu đổ lại thay thế cho Carles Puyol..............

=>

Số bài viết
    146
    cần tư vấn 1 trung vệ tầm 20 triệu đổ lại thay thế cho Carles Puyol..............
    Davide Astori - hoặc là hàng siêu khủng Subotic , cũng có thể lựa chọn 1 con hàng vừa phải như là Ryan Shawcross của Stoke :mocmui1:

Số bài viết
    830
    Davide Astori - hoặc là hàng siêu khủng Subotic , cũng có thể lựa chọn 1 con hàng vừa phải như là Ryan Shawcross của Stoke :mocmui1:
    để search Astori xem thử........Subotic hình như bị thọt Concen thì phải...........đang ký hợp đồng với Shawcross...............thanks 2 bác nhé.................

=>

Số bài viết
    146
    Hình như bản này bị đôn giá lên nhìu nhỉ , thèng ku value 750k mà nó hét đến 6m

Số bài viết
    930
    Nhưng cũng có những thằng 9m mà bán 1mil mà............

Số bài viết
    212
    Xài hàng cây nhà lá vườn đi bác.Mình cho Bartra với Muniesa đá luôn.:notbad:

Số bài viết
    3,734
    Có anh nào da đen đến từ châu Phi hay hàng châu Úc lợn khủng khùng rẻ rẻ ko nhỉ , đang xây dựng đội hình liên hành tinh đến từ mọi vùng đất trên thế giới :notbad:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới