Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 135
    Số bài viết
    464
    Cám ơn bác nhiu. Tac này thật là rất hiệu quả, mình áp dụng cho đội yếu vẫn thấy ok

Số bài viết
    9
    Tac rất tốt , mình chỉ chỉnh sửa một chút và sử dụng liên tục đến năm 2016 vẫn chưa bị bắt bài , ít trận hòa và thua , thắng liên tục

Số bài viết
    1
    thanks chủ thớt, tac hiệu quả lắm

Số bài viết
    2,470
    Tactic này làm từ hồi FM12 mới ra cũng ko có tg update nghiên cứu thêm cho các bản FM12 sau này. Phiền các bạn chỉnh sửa cho phù hợp và hiệu quả hơn .

Số bài viết
    91
    arsenal cùi bắp mà đòi mua được những thằng này, bác hack chi nửa.

Số bài viết
    896
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vic2006vn Bài viết
    arsenal cùi bắp mà đòi mua được những thằng này, bác hack chi nửa.
    Hotboi nổi loạn

Số bài viết
    2,470
    Hack thì bt quá. Ko hack mua dc mới tài. Thử ko dc thì pm m chỉ cách cho

Số bài viết
    25
    Lấy tac này chơi mu hơi đã nhiều quả bị dẫn 2 bàn mà vẫn thắng

DR: Rafael (ngon nhưng đc cái hay ăn thẻ, nửa mùa đã ăn 3 thẻ đỏ ) Smalling cũng đá đc nhưng rất hay đối phương chạy qua, nên xếp ở trên 1 đứa come deep to get ball

DL: Evra( có trận đc thì đá rất hay, thích nhất mấy quả tạt với đẩy bóng, nhưng mấy trận trông có vẻ mất tập trung thì tốt nhất thay ra sớm) tốt nhất là nhét vào Bale công thủ toàn diện

DC: Vidic ( về sau hay thua về tốc độ nhưng đá vẫn đc) Phil Jones, dự bị Chygrynskiy( yếu tốc) cứ thấy có 1 thằng yếu tốc thì mình nhét Phil Jones hay Smalling vào đá cặp, cũng không biết có giúp đc gì không ayha:

BWM: Fletcher,Fellaini

MC: cái này thì mình chuyển thành BBM, tìm cầu thủ nào có thiên hướng tấn công với tackling khoảng 10 có get forward whenever possible nhét vào, Anderson chỉ số khá thích hợp nhưng tốt nhất nên bán, phập phù với hỗ trợ tấn công chỉ thuộc dạng thường, đang thử nghiệm Cleverley với Felipe Anderson

AMR: Valencia, Joel Valencia ( phương án lâu dài, chỉ có điều nhiều lúc để thoát bóng xuống cánh phải )

AML: Bale, Fuchs( dự bị,không nên để ông này đá hậu vệ) nói chung 2 cánh tốt nhất để 2 ông chạy lên chạy xuống như kiểu Concentrao hay Bale là tốt nhất, phương án gây đột biến Diego Perotti (cut inside, được cái đá khá ổn định, bán Nani đi mua ông này ngon hơn nhiều, Nani cứ đến lúc quan trọng là ông lại sút lên giời )

CF: Rooney, tiền đạo có khả năng hỗ trợ cứ thế mà mua, passing, creativity, decision các kiểuayha:

P: Cứ tưởng nhét Chicharito vào thì chú tha hồ ghi bàn, 23 trận 7 bàn assist 9, trong khi Niang chỉ số chả đâu với đâu 25 trận nhét đúng vị trí này 26 bàn 3 assist:daudau:

Review thế thôi đã, thx chủ thớt, down cả đống tac mà có cái tac này với cái tac hà lan là dùng đc

Yếu khỏe bem hết, chỉ có lần thua đau nhất là bị Doumbia chạy xuyên giữa 2 hâu vệ làm hattrick

Số bài viết
    210
    sao em add tac này mà trận nào cũng thua 7-8 bàn, trận cùi mía cũng thua 5 bàn =,=

Số bài viết
    189
    12.0.4 có xài dc không bác bom :yeah2:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới