Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 63 trong tổng số 63
    Số bài viết
    576
    Mình thì sau những ngày chán chường, no nê danh hiệu vs Napoli r Blackburn r Bilbao quyết định new game và chơi Southampton ( k hiểu sao hạng dưới rất là có cảm tình vs đội này) mùa đầu vác về Wallyson (1,8m bảng, phải FMRTE mới xin đc WP cho ẻm :-<), Rafael Toloi, Felipe Anderson, Adam Vass và Giò đá. Mùa đầu lên hạng và thành công + may mắn ngoài mong đợi khi vô địch cả FA cup ( k save load nhé) mùa 2 đau đầu về chuyện mua và bán nhưng mà lời nhất khi k hiểu bọn New đầu đất thế nào mà đổi Jamil Adam lấy Sime Vrsaljko

Số bài viết
    190
    mình may ghê, để unemployment nhưng nhờ có international footballer carrier nên đc chú News mời, đội News nhiều thằng ngon phết, Cabaye sút xa đá phạt rất ngon, 1 trong những A, Tiote 1 trong những DM hay nhất game, hậu vệ cũng rất ngon, may cái ko hiểu sao lúc cầm thằng HLV trc nó mua sime rồi mới thik, mùa thứ 2 thì mình đc tham dự CL, khổ cái là quỹ lương với quỹ chuyển nhượng như shit, có lẽ do chủ của News nó kẹo nên ko thể vô địch PL hay CL đc, mãi mãi chỉ làng nhàng thui, hi vọng mùa này vô địch PL với CL đây, chơi vẫn phải cheat quả GS, tại lười scout

Số bài viết
    714
    Đang cầm leeds đá 2 mùa rồi, mùa 1 lên hạng, mùa 2 được hạng 4, đá champion bị loại ngay vòng bảng, đang mùa 3, đang đứng thứ 2. thua Mancity 4 điêm. vào bán kết euro paleague...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới