Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    23

Icon14 Not Responding - Vần đề muôn thuở

Tình hình thế này gây ức chế tột độ, khi click vào tên 1 clb bất kì, view club hay chuột phải club overview là sẽ bị not responding (ko bao giờ hết). cho nên h muốn xem 1 clb chỉ có cách chuột phải roi view squad thôi , chắc cũng có nhìu người là nạn nhân rồi mà ko hiểu tại sao ?? Cũng tương tự là khi new game sau khi xong phần điền thông tin hlv nhấp next là bị not responding, coi như ko chơi new game dc nữa
    p/s: bản update 12.03 và .04 đều bị hết

Chủ đề tương tự:
    <3

Số bài viết
    277
    Máy bạn có bị gì ko ? Cấu hình đủ ko ? Chứ mình chơi 12.4 vẫn pt mà.

Này thì Láo

Số bài viết
    1,209
    :fa: máy mình chơi bt mà. Máy cấu hình bạn thế nào chụp hình lên đây thử xem đi :fa:

Số bài viết
    3,080
    Vậy bạn thử không Update lên 12.0.3 hay 12.0.4 thử xem có bị lại tình trạng như trên không

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Vậy bạn thử không Update lên 12.0.3 hay 12.0.4 thử xem có bị lại tình trạng như trên không
    ko update thì chơi new game, hay click vào clb thì mình ko bị lỗi not responding. Mình nghĩ đơn giản có lẽ do file crack và máy mình bị xung đột vì các bạn khác đều updateva chơi bt

<3

Số bài viết
    2,858
    Máy cùi thì update máy lên.Máy dính virus làm tốc độ máy kém đi thì cài win hoặc quét virus đi.Mình mới bị,cài win lại,cài FM lại chơi lại bình thường .

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của metakid Bài viết
    ko update thì chơi new game, hay click vào clb thì mình ko bị lỗi not responding. Mình nghĩ đơn giản có lẽ do file crack và máy mình bị xung đột vì các bạn khác đều updateva chơi bt
    Vậy thì bạn đừng Update Patch đi. Cứ để Patch gốc mà chơi. Đợi Update Patch chuyển nhượng luôn thể

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Máy cùi thì update máy lên.Máy dính virus làm tốc độ máy kém đi thì cài win hoặc quét virus đi.Mình mới bị,cài win lại,cài FM lại chơi lại bình thường .
    Hài, phán như thím thì bàn làm gì facepalm

<3

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới