Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    10

có ai giúp mình cài đi. bối rối nhức óc wa'

minh choi fm12 cug cả 2 3 tháng rồi. bay h mún choi lai vì có transfer winter. Mỗi lần tạo game thì đều thấy fien bản 12.0.0. mặc dù mình đã up len 12.0.4 mà vẫn thế. Có ai chỉ rõ chút hơn cho minh ko? ko bik cách nào up. Patch thì tùm lum. ko có 12.0.1 mà lại có 12.0.3 va 4.

Số bài viết
    1,209
    Ừm đơn giản là vầy thôi bạn. Người ta up 12.0.3 hoặc 0.4 vì nó đã fix hết các lỗi của 1 & 2. Còn 3 & 4 xài song song là vì có ngừoi bị crash lỗi này ở bản này người crash lỗi kia ở bản kia. Nên ai thấy cái nào xài được thì xài thôi. Vì toàn hàng crack nên hơi có lỗi tí.
    Còn up patch thì đơn giản mà. Chỉ cần down patch về chạy, chọn folder mình cài game. Xong vào phần crack của nó chép crack vào là okie. Bạn còn thấy 12.00 chắc là chưa up patch rồi.
    Coi ver bạn vào menu/preference

đây là patch 12.0.3
    http://www.mediafire.com/?qyxbv51k8w7ewa9

note: mốt bạn vào box hỏi đáp để hỏi nhé

Số bài viết
    10
    Thanks bạn nhìu. Ý mih trước khi start game, thì no để Phiên bản 12.0.0. Nhưng khi đã tạo game, thì vô trong mình lại thấy là 12.0.3.
    ah, bạn cho minh xin cái FM 12 chơi wa steam đi. Mình là member trễ wa'. Nên việc xin password của steam bị khoá rồi. Minh hien h dag choi demo. nhưng lại làm theo cách chơi wa steam của bản full. Tức là mình down demo dc 1 - 2% là stop. xog copy máy cái kia vô ko bik có chơi dc lâu dài ko?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới