Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    44

Icon1 Cần chỉ giáo vài vấn đề xin các pro chỉ

Hì hùi trưa mình post lộn bên Made by fm-vn, nên giờ post lại để đc các pro chỉ giáo

Mình đang tự tạo 1 dàn cầu thủ có PA >= 170 nhưng khi vào chơi để sign thử 1 vài em thì thấy chúng nó đòi trả lương cao khủng bố, mình đã có gắng trả khá cao rùi nhưng rốt cuộc mấy CLB khác có cùng danh tiếng lại sign đc tụi nó với mức lương nhỏ hơn mình gần gấp 2, ai có thể giải thích cho mình ko.

Với lại cho mình hỏi lun là cỡ khi nào Sega mới update chuyển nhượng mùa đông cho FM 12 vậy mấy bác =="

Số bài viết
    1,209
    Chuyện lương bổng cầu thủ hên xui lắm bạn à. Nó còn tùy vào nhiều yếu tố như favourite club, favourite person, dislike club v.v... Nếu bạn là đội bóng ưa thích của nó thì có khả năng sẽ kí dễ dàng hơn với cầu thủ này. Ngoài ra nếu bạn là rival của đội bóng đang sở hữu những cầu thủ đó thì có khả năng phải trả lương thật cao thì cầu thủ mới chịu đi. Mà bạn có chắc là cùng danh tiếng không? Có thể chụp hình hay cho ví dụ cụ thể để xem không? Ví như Manc vs Manu thì MC muốn mua cầu thủ chắc chắn phải trả lương cao hơn MU mới có được (Ai biểu giàu chi)

Số bài viết
    44
    mình chỉnh wa editor mà bạn, danh tiếng của clb mình tạo bằng điểm danh tiếng của real, nói chung nó là bản sao của real đấy bạn. Với lại cả 2 clb đều ko phải là clb nó thích và ghét

Số bài viết
    249
    ai bảo bạn thế 2 CLB cùng danh tiếng thì nó về clb nao nó thích lương cao , đãi ngộ tốt và thằng quản lý nó thích thế ???? khuyên bạn ngoài việc lương ra ban thêm 1 số cái bonus cao vào VD : goal assitan team of year,............ trc khi kí nó thì lên báo khen nó vài câu ... nếu 1 đc chỉ bạn 1 cách xài FMRTE thằng nào tranh cầu thủ của bạn thi bạn vào chỉnh cho dislike team lên 100 là xong khỏi sợ tranh giành

Số bài viết
    2,202
    Dùng editor làm gì cho mệt bạn :daudau:

Dùng FMRTE lợi hơn

Bạn cứ đề data bình thường rồi sign thằng bạn muốn hack PA vào đội (giá sẽ rẻ hơn và không có nhiều đội khác muốn sign) sau khi nó về đội bạn rồi thì hack PA cao lên là được thôi mà

...Legend...

Số bài viết
    1,209
    Nếu đã hack thì làm như bác gunner cho sướng :daudau3: đỡ phải suy nghĩ nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới