Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 117

Chủ đề: Bóng đá đẹp :D

Số bài viết
    1
    Tôi thì thích những pha phối hợp hơn,đập nhả 1-2,đẩy cánh,căng ngang...ghi bàn thì tuyến 2 băng lên là đẹp ^^! Mặc dù vẫn cần hiệu quả ,nhưng Tac làm sao để khi xem nó có chút người là thấy thích rồi.VÍ dụ như di chuyển không bóng,đẩy bóng điểm rơi ..đại loại thế.

Số bài viết
    275
    Mùa giải tuyệt vời

Cặp đôi hoàn hảo

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    14
    thanks bác duthanchi
    bữa h t dùng tac fm11....trung binh >3 bàn/trận
    test tac nay xem sao ^_^
    cố gắng dc như "mùa giải tuyệt vời" cua bác duthanchi

Số bài viết
    303
    Rooney với Chicha của bác hầu như trận nào cũng đá , o chấn thương à ? May thế

Số bài viết
    68
    hài, em có 1 tac mà LEandro D mùa thứ nhất > 100 bàn, 61 bàn giải ngoịa hạng, Mverratti > 40 assit, em cầm NU sang tháng 1 mới mua LD dc( 42 m, trả sau). tiêc là em chảng biết post ảnh cũng ko up tac dc. mem mới khổ thật

Số bài viết
    606
    Nhìn vào ngày tháng thì đây chắc là mùa đầu.Với đội hình MU lúc new game với số tiền có được,các cầu thủ phải đá đủ 4 giải đấu :EPL +CL + LC +FA chưa kể đến lên tuyển chiến đấu.
    Có thể thắng gần như tuyệt đối 37 trận (Chelsea,ManC ở FM mùa đầu đá thấy khá khiếp) thì nói thật ko chơi kiểu save/load thì tac có ngon máy cũng không khả thi cho lắm

Số bài viết
    3,080
    Chờ mãi thì cuối cùng cũng thấy. Năm ngoái xài thấy ngon, năm nay Test thử xem sao

Số bài viết
    2,107
    Mình vừa test với đội Athletic Bilbao 2 trận thua cả 2,thường thua phản công,cơ hội cũng có nhưng vẫn thua

Mình nhận thấy tac này tạo được cơ hội phản công rất hay,nhưng bị phản công lại cũng ghê,do đó để thành công thì áp dụng cho những đội mạnh là tốt nhất,nhất là có hàng hậu vệ cực kỳ chắc chắn,đội trung bình và yếu chắc ko ăn thua,nhất là hậu vệ lởm khởm thì công chưa kịp làm thủ đã phá rồi

Nhưng thành tích của bác chủ pic đáng nể quá,R10 và Chicha ghi bàn quá kinh dị,mà sao chicha ghi ít hơn vậy bác

Tac này set mức chuyền = 0 hết,trừ MC và DMC để mixed,ngoài ra Playmaker và Target Man-run onto ball chính là một ST ở vị trí Poacher,ST còn lại là Advand Forward.Bác chủ pic set 2 ST này swap cho nhau ngay từ đầu,như thế thì thực ra Poacher đã trở thành Advand và Advand thành Poacher rồi.

Bác giải thích thêm được ko,tác này dị quá,Very Fluid,Overload,khá là tốn sức

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    11
    Đã test, thấy cũng bình thường và rất tốn sức cầu thủ, chưa biết các cầu thủ khác của bạn đá bao nhiêu trận nhưng mà 2 cầu thủ chủ lực (Rooney 64 trận, Chicharito 61 trận) vẫn cứ ra sân đều đều thế này thì đúng là quá "khỏe", chắc là miễn dịch với chấn thương và trận nào cũng có thể ra sân với 100% thể lức đấy nhỉ. HLV chắc cũng "khỏe" save/load + FMRTE

Số bài viết
    146
    ko thua trận nào..lại chỉ hòa 1 trận....Đội hình có toàn siêu khủng bò Của FM Cũng chẳng thể như rứa đc.....ghi đến 170 bàn..và lủng lưói 25 bàn..Chắc tớ nghỉ chơi FM quá..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới