Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 142
    Số bài viết
    1,194
    Sao anh em cứ phải tranh cãi thế nhỉ?Ai thích thì chơi, ai ko thích thì thôi. Mỗi người 1 quan điểm ko nên áp đặt.
    Hơn nữa bạn chủ topic phàn nàn với anh em cũng thay đổi được gì đâu. Tốt nhật bạn nên vào 4rum SI để ý kiến.
    Theo quan điểm của mình thì FM12 là tốt. Không phải tự nhiên mà nó được các trang game chấm điểm cao.
    1 số ý kiến chê bai của bạn mình thấy chỉ có cái phí chuyển nhượng của cầu thủ đúng là còn chưa hợp lý.
    Còn lại những vấn đề kia mình chỉ thấy đa phần là do người chơi chưa hiểu hết. Hoặc cũng có thể do số bạn đen cầu thủ cứ trấn thương là nghỉ vài tháng
    Theo bạn thì có những năm Ars trấn thương dài hạn 1 loạt thì Wenger kêu trời bất công à ?

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    672
    đã xài chùa, xài hàng crack, hàng share mà còn đòi hỏi phải như thế này, như thế no thì làm cha ah
    FF11->12 không phải update ah, hay là hoàn toàn khác, PES11->12 chắc đá khác tất cả mọi thứ
    trần vừa rồi liver đá, shoot 25 trái, suarez CCC chung 3,4 trái mà bem đi dâu thấy ko
    chuyển nhượng thì hay xem lại giá cầu thử h nhá, neymar 50 chai, caroll 35 chai, torres 50 chai, .. .. thì các cầu thủ khả năng tương đương thì cung phải co do chứ
    nói chung không thix chơi thì thôi, phắng, chờ fm13 mà chơi nhá

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    Mình cũng thấy chán quá, BLĐ trong này hào phóng vãi, mùa nào cũng cho bnhiêu tiền chuyển nhượng, chả giống ngoài đời tý nào.
    Bạn chơi Roma thử đi, tiền chuyển nhượng không nhiều đâu, phải tích góp mua bán mới được có tiền mà chuyển nhượng đấy

Số bài viết
    53
    Nghe chủ thớt nói thấy vớ vận hết sức.

Nếu ko mún chán thì tự tạo game theo ý mềnh đê

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình chỉ thấy phản công ngu quá, bọn nó toàn dắt bóng ra biên, với cả mấy trái mà nó bị khép góc rồi thường thì phải chuyền vào trong nó lại bem thẳng vô gk luôn.

còn lại thì ổn.

mà mua cầu thủ mà bid nhiều nó vẫn không bán vì đơn giản CLB không muốn bán nhé, còn nó muốn bán thì sẽ có giá khác

Số bài viết
    30
    thiệt ra mình nghĩ chủ topic viết bài này khi quá nóng thôi , mấy bác nghĩ xem 1 mùa giải mà gặp đủ các thứ ức chế như trang 1 nói thì chắc tức ghê lắm, mình thấy bác chủ topic newgame cho lành, có lẽ sẽ đỡ xui hơn, ko thì đổi chơi trò gì thật như battlefield 3 cho lành.
    Còn mấy vụ FM thiếu sót này nọ thì tất nhiên vẫn còn, những người đã chấp nhận FM thì vẫn thấy nó hay ( nó vẫn đc đánh giá 9 điểm trên trang gì ở phần download đó ) , còn ác cảm thì chịu ko cách chi chơi tiếp ( giống như hồi xưa tui đọc thế giới game nó giới thiệu FM10 mà như game shit ở đâu rớt xuống )

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mình chỉ thấy phản công ngu quá, bọn nó toàn dắt bóng ra biên, với cả mấy trái mà nó bị khép góc rồi thường thì phải chuyền vào trong nó lại bem thẳng vô gk luôn.
    Công nhận với bác điều này. Nhiều quả phạt góc, bóng bật ra phản công, nó không xông thẳng về GK mà cứ phải chạy dạt ra biên cho bằng được

Số bài viết
    37
    Game này chỉ thấy bựa có 1 cái là cầu thủ rất hay rê rê ở biên dọc để chờ đối phương xoạc kiếm phạt góc trong khi tình huống đó căng ngang hay chuyền phát ra xa là có cơ hội . Chả hiều cái gì luôn

Số bài viết
    7
    [QUOTE=emVy;319349]c
    preferred moves vào interaction chứ ai bảo vào private chat

mình không tìm thấy phần preferred moves bác ah ! hướng dẫn mình được không ?

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Prolangtu Bài viết
    mình không tìm thấy phần preferred moves bác ah ! hướng dẫn mình được không ?
    Kick vao cầu thủ để vào Profile của nó --> Interaction --> Star Preferred Move Training

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới