Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 31
    Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    bạn cho mình xem cái tac của bạn để mình tham khảo nha! :d
    ở dưới tac của bạn vài 2pic đấy
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25899

Số bài viết
    41
    Tac này ban bật với số dg chuyền ko nhiều nhưng vẫn đủ đưa bong đến khung thành. Mình để R.v. Persie đá vị trí của Messi thì có dc cú đúp nhưng ngược lại thì sút lên trời cũng khá nhiều.

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spallphi92 Bài viết
    đã test , ngoài ra dựa theo ss kết quả của bạn thì tac này tính hiệu quả thì ok nhưng gọi là tac của Barca thì o đúng . Nếu bạn muốn làm 1 tac như Barca thì đây là 3 điểm quan trọng nhất cho bạn :
    1/ Possesion :trên 60% với đội mạnh và trên 70% với những đội trung bình - yếu
    2/ Number of CM'pass : Trong 1 trận đấu số đường chuyền của Xavi hoặc Iniesta phải thật nhiều - trên dưới 100 pass . Số đường chuyền chung của cả đội cũng phải thật nhiều và o phải chuyền nhiều ở phần sân nhà mà là chuyền ở phần sân đối phương - xoay quanh bộ 3 tam giác Xavi-Iniesta-Messi .
    3/ Key pass and CCC : Có những tac làm được cả 2 điều trên nhưng bàn thắng , key pass và ccc luôn bằng 0 thì cũng o phải Barca .
    good luck
    Học được trên fmscout đúng ko bạn
    Cho mình hỏi một chút là làm thế nào để possesion luôn là 60% vậy Mình cũng muốn kiểm soát bóng tốt mà ko làm cách nào để giữ đc tỉ lệ này ổn định trên 60% cả

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2love1989 Bài viết
    Học được trên fmscout đúng ko bạn
    Cho mình hỏi một chút là làm thế nào để possesion luôn là 60% vậy Mình cũng muốn kiểm soát bóng tốt mà ko làm cách nào để giữ đc tỉ lệ này ổn định trên 60% cả
    down tac của những người đã làm được rồi ( như mình ) về nghịch, chả có ai tự biết cái gì cả, đều phải học và nghiên cứu hết

Số bài viết
    303
    đây là tac hiện mình thấy gần đúng nhất đang theo dõi bên fm base http://www.fm-base.co.uk/forum/footb...er-2012-a.html . Còn về chuyện cầm bóng nhiều và ổn định thì o khó set . Mental : Control - và đúng là Barca luôn chơi với mental là control , passing short , tempo slow là được

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spallphi92 Bài viết
    đã test , ngoài ra dựa theo ss kết quả của bạn thì tac này tính hiệu quả thì ok nhưng gọi là tac của Barca thì o đúng . Nếu bạn muốn làm 1 tac như Barca thì đây là 3 điểm quan trọng nhất cho bạn :
    1/ Possesion :trên 60% với đội mạnh và trên 70% với những đội trung bình - yếu
    2/ Number of CM'pass : Trong 1 trận đấu số đường chuyền của Xavi hoặc Iniesta phải thật nhiều - trên dưới 100 pass . Số đường chuyền chung của cả đội cũng phải thật nhiều và o phải chuyền nhiều ở phần sân nhà mà là chuyền ở phần sân đối phương - xoay quanh bộ 3 tam giác Xavi-Iniesta-Messi .
    3/ Key pass and CCC : Có những tac làm được cả 2 điều trên nhưng bàn thắng , key pass và ccc luôn bằng 0 thì cũng o phải Barca .
    good luck
    điều nè là không thể trong game. Nhưng tac nè là giống đội hình barca ngoài đời.

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhcuti Bài viết
    điều nè là không thể trong game. Nhưng tac nè là giống đội hình barca ngoài đời.
    fm 12 ra chưa lâu - chưa khám phá hết thì nói o thể là quá sớm , còn tac mà làm ra giống cái đội hình thì ai làm chả được hả bạn .

Số bài viết
    6,237
    bây h barca đá cũng k chuyền nhiều lắm đâu, bởi vì mấy đội kia biết là khó lấy bóng của barca rồi nên chẳng tội j mà cứ áp sát lấy bóng làm j cho tốn thể lực. còn chỉnh đúng theo tac của barca thật thì chắc k dc đâu, đến mấy t HLV thật còn k làm dc mà. VD nek: trong khoảng 10s đầu mất bóng là barca thật sẽ áp sát thật nhanh để lấy lại bóng, nếu lấy k dc là nó trở lại vị trí ngay, chứ áp sát nhiều làm j có sức --> trong game mình k làm dc điều này

Số bài viết
    6,237
    mình cũng muốn cho xavi chuyền nhiều, tức là chỉ cho nó chyền short thôi, nhưng vậy thì gò bó nó wa', nên chuyền của xavi và iniesta là mixed cho nó phân phối bóng dễ hơn

Số bài viết
    189
    không thấy ai làm 3-4-3 nhỉ??? mình thử làm nhưng không khả quan cho lắm nên không có dám khoe

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới