Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112132161 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 1002
    Số bài viết
    62
    Các bác có cách nào mua được Modric k? Kết thằng này, kiến tạo tuyệt vời lun mà thằng Totenham hét giá cao quá.

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhtuantdt Bài viết
    Các bác có cách nào mua được Modric k? Kết thằng này, kiến tạo tuyệt vời lun mà thằng Totenham hét giá cao quá.
    Chồng tiên .
    Tot ko lúc nào nghèo cả nên khó lắm.
    May ra ve vãn làm nó unhappy với đội rồi mua thôi

Số bài viết
    62
    Uhm. Mà các bác cho hỏi là làm sao để cho thằng chủ nó mua cầu thủ mình mún bây giờ? Hôm qua thằng Rossi kêu nó mua cái nó mua thiệt. 35M

Số bài viết
    412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tongocquan2008 Bài viết
    CLB bạn đang điều hành và đang ở năm nào: MU mùa đầu (đã đến kìa chuyển nhượng mùa đông )
    Vị trí cầu thủ cần tư vấn: 1 tiền vệ cánh kỹ thuật cá nhân tốt ,kiến tạo,shút xa tốt để thay thế thằng Nani đang đòi ra đi
    Số tiền dự định mua cầu thủ đó: càng rẻ càng tốt (các bác tư vấn ghi rõ số tiền để sign về dc )
    Thank You !!!!!!!!
    đợi đến hết mùa soi bé Hulk của Porto (chưa mua ko biết giá)

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Misery Bài viết
    chẳng cần mua ganso làm gì , để Alex Tei đá AMC trequa là được rồi , mua 1 thằng tiền đạo có xu hướng chơi tự do làm nền cho Chicharito
    Thế bác bảo em múc thằng nào bh Đem lap lên giường chuột nó nhảy tắt máy, thế là mất save. Đá lại dùng 4 2 4 chứ ko dùng 4 5 1 ăn đc 2-0 nhưng vẫn muốn bổ sung để có thể vô địch C1

Số bài viết
    59
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mercury_kyo Bài viết
    Thế bác bảo em múc thằng nào bh Đem lap lên giường chuột nó nhảy tắt máy, thế là mất save. Đá lại dùng 4 2 4 chứ ko dùng 4 5 1 ăn đc 2-0 nhưng vẫn muốn bổ sung để có thể vô địch C1
    Theo mình nghĩ thì tốt nhất là bạn nên mua thêm 1 tiền đạo có xu hướng đá tự do để quấy phá hàng phòng ngự đối phương , tạo cơ hội cho Chicharito có khoảng trống để ghi bàn . Iker Muniain cũng ngon đấy

Số bài viết
    59
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhtuantdt Bài viết
    Uhm. Mà các bác cho hỏi là làm sao để cho thằng chủ nó mua cầu thủ mình mún bây giờ? Hôm qua thằng Rossi kêu nó mua cái nó mua thiệt. 35M
    muốn thằng chủ mua thì cái giá mà chúng nó hét phải cao hơn quỹ chuyển nhượng của Clb , sau đó mình đề xuất với chủ tịch , có khi nó cho có khi nó ko cho .

Số bài viết
    672
    Cho mình 1 GK vào CNMĐ mùa 1,Milan nhá, giá tầm 10 chai trở xuống, hàng thủ tệ quá

Số bài viết
    262
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    Cho mình 1 GK vào CNMĐ mùa 1,Milan nhá, giá tầm 10 chai trở xuống, hàng thủ tệ quá
    Yann Sommer giá tầm 1-1.5m bảng.

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Real: Mùa 1
    Cần 1 DC tuổi từ 20-25 làm sub và tương lai là đá 9'
    1 thằng trẻ đẹp có lối đá như Alonso.
    Tiền bạc không bao giờ là chướng ngại của Real.
    Subotic,Adil Rami

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới