Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 42
    Số bài viết
    23
    gustavo cabral hợp đồng sẽ expire sau 6 tháng...mua đi..đá c~ đc lắm đó các pák ạ.

Số bài viết
    1
    Rolan Gusev hết hạn hợp đồng trong khoảng từ 28-30/6 năm 2007
    Mohamed Kallon,Quinton Fortune

Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namcod Bài viết
    thằng Hazard bèo lắm bác ạh , em mua về luyện mãi chẳng khá thêm chút nào
    Hazard mà bèo hả bác.... có lộn ko vậy??? đội tui cho hazard đá cặp MC với hamsik, nó ko ghi bàn nhiều nhưng cầm banh rất ổn và điểm trung bình luôn cao gần nhất đội đấy.... @@!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kid300 Bài viết
    Hazard mà bèo hả bác.... có lộn ko vậy??? đội tui cho hazard đá cặp MC với hamsik, nó ko ghi bàn nhiều nhưng cầm banh rất ổn và điểm trung bình luôn cao gần nhất đội đấy.... @@!
    fm8 thì hazard rẻ mạt và đá bt là dg rồi

Số bài viết
    379
    vãi đào mộ

Số bài viết
    2,470
    sao dạo này lắm người đi đào mộ thế

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    7

Icon9

Ah các bác có thể giúp em khắc phục tình trạng này được ko??? Ko hiểu sao em cầm Alt.Madrid... đá rất bình thường thì sang mùa 2 lại đá rất lên chân.. trung bình ghi 2.6 bàn 1 trận mà sao sau khoảng 30 trận thì lại đá rất dở là sao vậy các bác??? Ai giúp dùm với.....

Số bài viết
    77
    Theo mình nghĩ là do tinh thần cầu thủ bạn xuống thấp sau 1 vài trận ko thành công dẫn đến phong độ kém > thua > xuống tinh thần > thua tiếp > ...
    Bạn có thể khắc phục bằng cách: sử dụng nhiều coach có chỉ số motivating cao, trong đội hình chính phải có các cầu thủ trụ cột có tinh thần chuyên nghiệp cao làm thủ lĩnh tinh thần.
    Và cách của mình là xây dựng đội hình có chiều sâu và thường xuyên xoay vòng cầu thủ. Sau khi thua trận, sẽ có vài cầu thủ xuống tinh thần, mình sẽ thay cầu thủ đó để có 1 đội hình có morale tốt hơn mà chất lượng ko thua kém, nếu đạt đc 1 kết quả tích cực sẽ nhanh chóng đưa mọi chuyện trở lại đúng quỹ đạo. Mình chơi Villareal đc 9 mùa, 6 mùa giải gần nhất vô địch giải La Liga, đội hình ko có siêu sao nào cỡ R7, Mesi, R10,... thậm chí còn bị mất Rossi >"< nhưng phong độ toàn mùa giải thì luôn ổn định nhờ phương pháp đó Chúc bạn thành công

Số bài viết
    7
    Nhưng morale các cầu thủ của mình vẫn ở mức super trước khi vào trận.. sau đó thì xuống 1 cách kinh khủng .... Với lại các trận đấu đấy mình làm chủ thế trận hoàn toàn... nhưng lại bị ghi bàn vào những phút 75 nên ko thể xoay chuyển tình thế được.... @@! Trụ cột của mình hiện tại là thằng Luis Gra gì đấy.... tuy inf ko cao lắm nhưng nó già gần nhất đội và đá ổn định nhất nên mình set cap lun....

Số bài viết
    77
    Nếu bị thủng lưới cuối trận có thể là do thể lực ko đảm bảo chăng
    Với cách xoay vòng đội hình của mình thì trận nào fitness cầu thủ cũng >94, kể cả 3 trận/ tuần đi nữa ><

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới