Share game FM24 (PC)
Trang thứ 29 trong tổng số 59 trang Trang đầuTrang đầu ... 19272829303139 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 281 tói 290 trong tổng số 585
    Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết

Chuẩn đấy!!! Nhưng mà ý bạn là Moussa hay là Mohamed Sissoko nhỉ?? Mình cắn răng bỏ 14,5M ra mua Moussa Sissoko lúc đầu vè mà k biết cho nó đá đâu để phát huy hết khả năng . Cứ set đá Advand playmaker thay ANderson mà đá cũng hay chứ k chán,nhưng nó thiếu cái gì đó,thế là set xuống đá DMC. Suts xa như điên,càn quét tốt,thể lực dồi dào. Good
    Thằng Sissoko trẻ đó, thằng 20t đó nhe, chứ không phải thằng già đâu.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của *Doanh_Doanh* Bài viết
    thằng này tấn công tốt mà, cho nó ra làm AMR, đá rất bá đạo!!!..xuống biên là hậu vệ chết!!!..25 trận ghi 17 bàn, chân sút thứ 3 đọi mình sau dzeko 22 trận 17 bàn, tevez 32 trận 26 bàn!!!
    Chaj nó mà đá được AMR hả, híc híc, chưa thử bao h, mà nè bạn ơi, thằng ssk trẻ đó nhe (20t) quên Tên rùi, chỉ nhớ họ là ssk

Số bài viết
    4,029
    là moussa sissoko chứ gì
    mà năm nay cả 2 sissoko đều giảm rồi

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Thằng Sissoko trẻ đó, thằng 20t đó nhe, chứ không phải thằng già đâu.

Chaj nó mà đá được AMR hả, híc híc, chưa thử bao h, mà nè bạn ơi, thằng ssk trẻ đó nhe (20t) quên Tên rùi, chỉ nhớ họ là ssk
    ... thằng 20 tuổi á!!..nó đá được tất cả vị trí trên hàng tiền vệ mà!!! moussa sissoko đó!!!...trung tâm đã có Poli và Hamsik ( để dự bị thì tiếc, dư bị đã có em hàng regen wonderkid) nên cho ku ssk ra đá cánh, không ngờ phát huy hiệu quả quá tốt!!!

Số bài viết
    213
    a dùng version bao nhiêu thế,a cho e xin link skin a được ko ^^...làm sao xem đc mình đang dùng version bao nhiêu a nhỉ

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    Vào trận ko cần TI gì cả cứ thế mà chơi luôn thôi lúc dẫn 3, 4-0 mà muốn ghi thêm bàn thắng nữa thì thêm phần Take More Risks nữa, lúc này sẽ có khá nhiều bàn thắng đến từ những đường chuyền dài vượt tuyến của các hậu vệ lên tuyến trên.
    Lưu ý là Tac chỉ phát huy hết hiệu quả khi mức độ luyện tập lever lên Fluid.
    Lúc đó thì cứ từ từ thưởng thức
    Take More Risks...là ở đâu hả a,e mới chơi chưa hiểu lắm,mà a ơi,làm nào để cập nhập đc tac của a

Số bài viết
    70
    Hazard công nhận đá hay thật. Khiến cho Valencia phải làm sub vì nani chuyển sang chơi cánh phải lun

Số bài viết
    275
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0my3u Bài viết
    Take More Risks...là ở đâu hả a,e mới chơi chưa hiểu lắm,mà a ơi,làm nào để cập nhập đc tac của a
    Cái đó ở mục TI trong trận đấu mà theo như việt hoá là mục hò hét. Còn Tac mình đã update lại ở ngay đầu trang 1 bạn về lại trang 1 xem nha
    a dùng version bao nhiêu thế,a cho e xin link skin a được ko ^^...làm sao xem đc mình đang dùng version bao nhiêu a nhỉ
    Hiện tại chỉ có 2 Vesion ưng ý nhất:
    - Vesion 1: tấn công bá đạo tuy nhiên phòng thủ hơi kém cần có hàng thủ tốt hơn để đỡ đau tim
    - Vesion 4: phòng thủ chắc chắn nhưng tấn công lại không còn bá đạo như trước nữa chỉ đáp ứng được trung bình 1 trận tâm 3 bàn thắng mà thôi

Skin http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21579
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tatsuya Bài viết
    Hazard công nhận đá hay thật. Khiến cho Valencia phải làm sub vì nani chuyển sang chơi cánh phải lun
    Hazard và Nani 2 thằng này là đôi cánh thiên thần của mình đó bạn

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của *Doanh_Doanh* Bài viết
    thằng này tấn công tốt mà, cho nó ra làm AMR, đá rất bá đạo!!!..xuống biên là hậu vệ chết!!!..25 trận ghi 17 bàn, chân sút thứ 3 đọi mình sau dzeko 22 trận 17 bàn, tevez 32 trận 26 bàn!!!
    Thật á ????? Chưa nghĩ là sẽ dùng em nó đá AMR bao giờ cả, mua em nó về cày, ủi là chính !

Ta là Một, là Riêng, là Duy Nhất !
    Mãi mãi 1 tình yêu AC Milan

Số bài viết
    20
    Mình đá Leed sắm được hàng phòng thủ khá mạnh nhưng cũng không dùng tac này được, đá ở Lead thì toàn chết với mấy đội top 4, Tot, Sunderland , đá ở châu Âu vượt qua vòng loại vào trong gặp thằng Inter chết thẳng cẳng, năm sau gặp lại dùng ghost đập nó 4-3 ở sân khách mới kinh. Mới sắm được con hàng random wonderkid khủng 17 tuổi PA 190, finish 17, acc ,face 18, đẹp hơn cả Chicharito nhiều để thử dùng lại xem. Đội hình 4 thằng wonderkid chắc không đá tac của chủ topic được nhỉ, trẻ quá.

Số bài viết
    213
    Phải đá sao cho trong match prepair phần tactic familiarity lever cái này là ở đâu hả a

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới