Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    62

Icon5 Hỏi về việc thay Assistant

Hiện tại mình đang cầm Chelsea, mọi thứ vẫn ổn nhưng mình thấy thằng Assistant của đội này cùi bắp quá nên mình sa thải nó và đã "đề bạt" 1 ku khác lên thay rồy nhưng đến khi vào trận đấu với 1 clb khác lại không thể hỏi nó về cầu thủ của đội bạn ntn để có thể đưa ra đấu pháp thích hợp! Pro nào biết thì giúp mình với nhá(ở trong phần Opposition Instructions - trước phần Team Talk mà trước mỗi trận đấu đều có đó! Mình chơi mấy clb trước mà thay trợ lý cũng như vậy cả).
    PS Do không biết chèn hình minh hoạ vào bài viết thế nào nên miêu tả hơi khó tí, thông cảm nhá, ai tiện chỉ minh cách chèn hình ảnh vào bài viết luôn nhá! Thanks nhiều nhiều:a14:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2
    đuổi việc thằng trợ lý cũ đi rồi kí hợp đồng với thằng bạn muốn nó làm trợ lý mới với yêu cầu trong hợp đồng là mày làm trợ lý cho tao

Số bài viết
    308
    Nhiều khi nó mới về clb hiểu gì đâu mà đưa ra ý kiến, quản lý một thời gian thử xem.
    P/S: trong phần OI phần Ask Assistant có sử dụng được hay ko, nếu ko là do Tactical Knowledge của nó quá thấp nên ko đủ trình để OI.

Số bài viết
    62
    Sax! Hình như là bạn chưa hiểu mình vừa viết gì phía trên thì phải langa^^!

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    bạn đã ký hợp đồng mới với 1 coach trong đội để làm Ast? Vậy đã có mess báo coach đó đồng ý ký làm Ast chưa? Nếu chưa thì coi như đội bạn vẫn thiếu Ast

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    Nhiều khi nó mới về clb hiểu gì đâu mà đưa ra ý kiến, quản lý một thời gian thử xem.
    P/S: trong phần OI phần Ask Assistant có sử dụng được hay ko, nếu ko là do Tactical Knowledge của nó quá thấp nên ko đủ trình để OI.
    Đâu,thằng tớ mới ký còn pro hơn thằng kùi bắp cũ mà,chẳng biết ra sao nữa! Thôi cứ để xem, nhỡ đâu có ai biết^^! Thanks nhá!

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    bạn đã ký hợp đồng mới với 1 coach trong đội để làm Ast? Vậy đã có mess báo coach đó đồng ý ký làm Ast chưa? Nếu chưa thì coi như đội bạn vẫn thiếu Ast
    Bạn có thể nói rõ hơn được không, mình vẫn chưa hỉu lắm! Mình mời thằng Ast của đội khác về làm Ast cho mình chứ có thuê thằng trong đội làm Ast đâu?

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    vậy đã có thư báo Ast của đội khác đồng ý về đội bạn chưa?
    bạn vào Information của đội chọn Staff xem Assistant Manager có ai ko

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jack Sparrow Bài viết
    Bạn có thể nói rõ hơn được không, mình vẫn chưa hỉu lắm! Mình mời thằng Ast của đội khác về làm Ast cho mình chứ có thuê thằng trong đội làm Ast đâu?
    bạn có chắc chắn là nó đã về đội của bạn, và có chắc chắn là bạn set nó là ast manager ko :daudau:
    vs cả post ảnh lên cho rõ ràng :daudau:

Số bài viết
    16
    ah các bác cho mình hỏi với.mình đá Barc,vừa ký hđồng với thằng Puyol làm coach kiêm player.hôm rồi thằng coach đội trẻ vừa bị thằng MC nó súc.giờ mình muốn set thằng Puyol làm coach đội trẻ.thì làm thế nào nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới