Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19

Chủ đề: Captain !!!

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khinhthien Bài viết
    Cho nó xuống đôị dự bị tầm 1/2 đến 1 mùa , ko cho nó đá là nó sợ mình hết unh ngay
    Tầm cỡ Diego mà để dự bị một hai mùa thì trả lương cũng quá tội. Mà cầu thủ Unh rồi thì bán cũng mất giá, tốt nhất là đừng phạm những sai lầm ngớ ngẩn như thế để khỏi đau đầu. Nhưng trường hợp của bác kia, Rõ ràng Buffon đã là đội phó từ khi Alex còn thi đấu vậy mà bác còn đảo chính để Diego lên. Em thì cứ dựa vào truyền thống của đội để set đội trưởng, ưu tiên cầu thủ lớn lên từ lò đó hoặc quốc tịch nước đó, rồi sau mới đến cầu thủ có kinh nghiệm, thi đấu lâu năm...... Em nghĩ đội trưởng đội phó rất quan trọng trong khi đội thi đấu, cho nên ko thể set theo cảm tính được

Số bài viết
    896
    trc mình cũng tước băng đội trưởng của TEvez để cho cưng Barry làm
    T32 nó uhn 1 vài trận rồi đâu vào đó
    Chắc nó phục tài năg của HLV trưởng thì phải

Số bài viết
    86
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    Tầm cỡ Diego mà để dự bị một hai mùa thì trả lương cũng quá tội. Mà cầu thủ Unh rồi thì bán cũng mất giá, tốt nhất là đừng phạm những sai lầm ngớ ngẩn như thế để khỏi đau đầu. Nhưng trường hợp của bác kia, Rõ ràng Buffon đã là đội phó từ khi Alex còn thi đấu vậy mà bác còn đảo chính để Diego lên. Em thì cứ dựa vào truyền thống của đội để set đội trưởng, ưu tiên cầu thủ lớn lên từ lò đó hoặc quốc tịch nước đó, rồi sau mới đến cầu thủ có kinh nghiệm, thi đấu lâu năm...... Em nghĩ đội trưởng đội phó rất quan trọng trong khi đội thi đấu, cho nên ko thể set theo cảm tính được
    Mình cũng đồng ý với bạn này, con tàu nào cũng phải có thuyền trưởng đủ tầm mới vượt qua được sóng gió...

Số bài viết
    669
    mấy thằng coach đôi khi nó hại mình khổ thế đấy nên tốt nhất là nghe theo khi hỏi cách train PPM hoặc scout cầu thủ thôi. Cái khác thì miễn các chú chưa đủ tuổi

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    1,180
    Nên tôn trọng truyền thống của clb mình cầm, bạn để Diego đảo chính thế thì chỉ có nước Die and Go thôi

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Nên tôn trọng truyền thống của clb mình cầm, bạn để Diego đảo chính thế thì chỉ có nước Die and Go thôi
    Đúng,Die and Go đấy ,mà Diego tầm ảnh hưởng không cao lắm mà,mình cầm Man.Utd,Nevill già đi thì Ferdinand đội trưởng,nhưng đá hay lỗi nên chuyển qua Modric,tầm ảnh hưởng 17,sau lên 18,cả đội hầu như nhất trí,Ferdinand cứ chạy theo đòi lại băng đội trưởng

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    2,864
    Trẻ mà có năng lực,influ cao cao xíu mình cũng cho làm . Điển hình có Sakho, Defour...

Số bài viết
    176
    Trẻ mà Infuence cao thì có thể gọi là nhỏ mà láo . Còn bé mà làm cap thì nói sợ mấy thằng lớn ko nghe, tốt nhất chọn thằng nào cao tuổi tí.

Số bài viết
    4,029
    thằng nào đá hay nhất đội đc cả đội yêu quý thì chọn mặc xác cái influence

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới