Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanh_1611 Bài viết
Mình đang chơi patch 10.3. Tình hình là chơi Valencia mùa đầu không có tiền để mua bất cứ 1 cầu thủ tốt nào. Những trụ cột như Mata, Villa rao bán thì được bid với giá rất bèo. Đội hình già nua không ai mua, mà mùa đầu không sớm có tiền mua wonderkid sang mùa 2 nó tăng giá thì cũng hết mua. Với đội ngũ DC,MC, DMC như hiện tại thì chắc là lót đường cho Real, Barca nó vô địch mất.
Hehe, ai bảo là chơi Valencia ko có tiền. Valencia mà bán Villa với Mata thì có mà xin thua luôn à?
Vào chơi, bạn yêu cầu ban lãnh đạo tăng khung lương, 100% là đồng ý. Sau đó chuyển toàn bộ ngân sách lương sang ngân sách chuyển nhượng. Thế là có ngay tầm hơn 13 triệu tiền mặt chuyển nhượng. Mua trả sau 100%, đến khi hết tiền chuyển nhượng bạn lại yêu cầu ban lãnh đạo tăng ngân sách chuyển nhượng, thế là có thêm từng ấy tiền nữa.
Ban có tin là mình chuyển nhượng với tiền chênh lệch mua vào với bán ra lên tới hơn 100M không :d. Mà vẫn còn 8M dành để kiếm staff ngon
Một số vị trí khuyên bạn nên mua là Gourcuff 20M, Annan 4M, Andreas Beck 14M, GK Kameni 6M, Cardozo 14M, Otamendi 4M., một hậu vệ cánh trái ngon nữa.
Ở bản này mua Chiellini mất có 30M thôi, không thì mua Zapata 22M.
Mình chơi Valencia mùa đầu tiên giành Euro cup, Cúp Quốc gia, ở giai vô địch thì xếp thứ 3, mà thứ 3 là do cuối mùa chấn thương nhiều quá thua liền 3,4 trận, ko thì cũng vô địch luôn.
Đã từng chơi Rooney, Dzeko, Aguero, Torres... và xin khẳng định với bạn là Villa đá Poacher khủng kinh khủng, là tiền đạo mình cảm thấy hài lòng và phấn khích nhất