Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hungmom Bài viết
Pazzini đá tốt đấy chứ, tớ chơi MU mua ngay ở đầu mùa thứ 2 (hè năm 2007), giá đẩy lên mức 25M mới thuyết phục được Viola nhả anh ra. Đúng là anh chàng này về luyện tập và chỉ số Finish tăng khá ổn, sau 2 mùa thì hiện tại Finish của anh là 19 ^^. nhờ đó anh chiếm luôn vị trí chính thức của đoàn quan Azzuri. Các chỉ số khác về kỹ thuật và thể lực đều ổn, nói chung là một tiền đạo đẳng cấp, và điều quan trọng là anh phù hợp với lối chơi và cuộc sống tại Old Tradfford ^^
Xin lỗi bác nhưng em buộc phải nói với bác rằng bác mua bán .... very chicken :B20:
Em chơi giải Ý quen vì vậy em biết , nếu muốn mua Paz mùa thứ 2 thì cực dễ . Mùa đầu , vì Fio chỉ chơi 1 ST nên Paz ko cạnh tranh đc với con bệnh Toni ( ngoài ra Fio còn Mutu nữa ) . Bản em chơi , thậm chí mùa thứ 2 Paz còn ức chế vì ko đc lên đội hình 1 và .... transfer request . Em nhảy vào mua chi mat 11 M $ mat va cac them dieu khoan se tra 4,5 M nua khi nao ku nay ghi dc 30 goal , the ma ngay dau mua thu 3 em da phai tra not 4,5 M nay roi