Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    19

Cách set Villa-Benzema

Các bác chỉ em cách set Villa với Benzema với. Em mới mua thằng Villa về RM. Villa đá 14 trận ghi có 4 bàn, Ben 13 trận ghi 6 bàn. Hầu hết từ R9 . Nhiệm vụ ghi bàn phụ thuộc vào R9 quá, tại sắp bán nó để mua SIlva

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,107
    Các bác chỉ em cách set Villa với Benzema với. Em mới mua thằng Villa về RM. Villa đá 14 trận ghi có 4 bàn, Ben 13 trận ghi 6 bàn. Hầu hết từ R9 . Nhiệm vụ ghi bàn phụ thuộc vào R9 quá, tại sắp bán nó để mua SIlva
    Hic,bác đá đấm sao mà Villa ghi ít bàn thế,mà sao lại bán Rô đú để mua Silva thế,Silva ngon thì ngon thật nhưng mà sao bằng Rô đú.
    Mình chưa đá Villa bao giờ,bạn thử để Poacher xem,thằng này phá bẫy việt vị và chọn vị trí tốt,nó ghi bàn nhiều hơn những thằng khác vì quan trọng nhất là có 2 PPM này
    Rô đú để đấy,thằng này đi bóng loằng ngoằng lắm,nó toàn chạy dọc biên rồi phi vào vòng cấm địa tạt bóng cho tiền đạo,chú bên trong chỉ việc click bóng vào gôn thôi
    Mà đá thằng Rô đú này hay được ăn 11m lắm đấy,mình 2 mùa gặp Real C1 bọn nó toàn ghi bàn 11m

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 18-01-2010 vào lúc 03:58 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    82
    Villa để Poacher Crea:12>14.RWBften.RFD:Normal.Longshot:Normal
    Nên để Villa đá cặp cùng Complete Support hoặc Deeplaying Forward thì Villa sẽ phát huy tối đa khả năng của mình
    Nếu để Villa mà đá cặp với 1 Target Man thì khả năng săn bàn của Villa sẽ giảm xuống và Assit lên.
    Nhưng mình dùng Villa chỉ muốn nó ghi bàn chứ ko Assit

Số bài viết
    4,029
    villa - poacher, creativity tầm normal thôi, đừng quá mức giữa,
    cặp với benzema là complete forward support ý

ai lại bán ronaldo đi chứ?? muốn mua nó còn chẳng mơ đc huống hồ........

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới