Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manureddevils Bài viết
    Tui cũng chưa biết cheat = editor mới chơi mà. chuyện ghi bàn thì cũng có lúc hên xui chứ. Còn tiền thì mình dùng cái này
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15876.
    Có bác nào dạy em cheat bằng editor cái.=====> Bê nguyên đội Việt Nam về nào
    ok ghi bàn có lúc hên lúc xui, nhưng 1 trận đấu với chel mà dám cho công vinh(nguyên chất ko chỉnh sửa) vào đá từ đầu, bạn có quá tự tin ko đấy

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    ok ghi bàn có lúc hên lúc xui, nhưng 1 trận đấu với chel mà dám cho công vinh(nguyên chất ko chỉnh sửa) vào đá từ đầu, bạn có quá tự tin ko đấy
    à ăn may đấy, gặp Che chơi luôn sơ đồ 4-1-2-1-2 giống nó, hàng tiền vệ mạnh nên mình chỉ thử thôi ai dè thành công. Mà ai chỉ cho em cách lưu lại trận đấu với khi nào em up trận đấu lên cho

mà em thường chơi sơ đồ này, trừ khi gặp mấy thằng khủng bố chơi kim cương với tac trên ai dám cho CV9 vào nhỉ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi manureddevils : 07-01-2010 vào lúc 11:27 PM

Số bài viết
    41
    tình hình là em mới tập editor. vào đá vãi chưởng ^^. toàn 5,6-0 hehe. chuyển mấy thằng ngon ngon về MU, tiền chuyển nhượng có 2 tỷ

Số bài viết
    41
    bác này chơi giống em roài. từ fm09 em thấy thằng bạn nó chơi cái sơ đồ này nên năm nay tập chơi cũng đú nhưng nó tấn công mạnhphairi biết ^^

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngocluan111 Bài viết
    tình hình là em mới tập editor. vào đá vãi chưởng ^^. toàn 5,6-0 hehe. chuyển mấy thằng ngon ngon về MU, tiền chuyển nhượng có 2 tỷ

Khi bạn chơi kiểu này 1 thời gian sẽ thấy chán!
    Gian lận ko bao giờ tốt! Chả khác nào bạn chạy đua Maraton với những người khác nhưng người khác thì chạy bộ, còn bạn thì đi xe Mer cả

Số bài viết
    697
    Post cái ảnh CV lên đi bạnotay:

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngocluan111 Bài viết
    em editor rồi nhưng làm sao để vào game mà chơi đc với những cầu thủ có chỉ số em vừa tạo đấy ạ?
    à bạn edit xong phải lập 1 game mới chơi = cái database mà bạn vùa edit....chơi rồi ma load chỉ số nó vẫn thế, không đổi đâu...have fun

Số bài viết
    158
    Hồi ở bản 09 có 1 lần Editor database nghịch chuyển tất cả các cầu thủ siêu sao hàng đầu về rồi rồi để đội 4-4-2 mặc định + mix + default tất cả mới đá giao hữu với các đội ko biết tên tuổi mà chỉ biết hòa và thua .

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Hồi ở bản 09 có 1 lần Editor database nghịch chuyển tất cả các cầu thủ siêu sao hàng đầu về rồi rồi để đội 4-4-2 mặc định + mix + default tất cả mới đá giao hữu với các đội ko biết tên tuổi mà chỉ biết hòa và thua .
    thế chắc tại số bác đen thế nào chứ. em cũng vừa editor thử xem thế nào mà đá vãi chưởng lắm ^^:a16::a16::a16::a16::a16::a16:

Số bài viết
    257
    Nhìn kĩ hình của Vinh thì thấy nó tóc vàng,Vinh nhuộm tóc từ hồi nào vậy?Cheat là cái chắc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới