Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    174

Lội ngược dòng khi chỉ còn 9em!

Tối qua vừa đá xong
    Số là em cầm MU(2/20 vì đá kém 3 trận), đá với Birmingham(19/20), đến phút 73, em đã ghi được 6 thẻ vàng và 2 thẻ đỏ, ngoài ra còn bị dẫn trước 2-1
    Tac của em chán chả muốn thay đổi gì luôn, để vậy cho nó đá típ, ai ngờ R10 của em thăng hoa, fang 2 phát, với thằng nào 1 bàn nữa ấy, tổng tỷ số là 2-4, em chưa biết UP match như nào, để tí em thêm, up cho các bác chiêm ngưỡng

Số bài viết
    308
    Bác cầm MU thì chuyện lội ngược dòng vẫn có cơ may xảy ra :"> mà phần lớn là do cá nhân tỏa sáng hoặc là do bên kia mắc lỗi chứ về khía cạnh chiến thuật thì hên xui bác mà cầm Bir còn 9 người mà lộn ngược dòng MU được mình gọi bằng cụ ấy

PS: FM2010 ko còn cái chuyện 1 chiến thuật mà cầm suốt mấy mùa vẫn vô đối có thể xài 1 formation nhưng phải biết thay đổi tùy theo tình hình trận đấu mới là thượng sách.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi UchihaSasuke : 28-12-2009 vào lúc 09:42 AM

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    với thằng nào 1 bàn nữa ấy

Số bài viết
    174
    tac này tự mình set theo kinh nghiệm với sở thích, chả theo chuẩn mực vô đối nào cả, các bác bớt chút thời gian xem trận đấu của em nhé, xem lại mới thấy R10 lập HT
    http://azsharing.com/d7q0wumpuz8y/Ma...m_4-2.pkm.html

Số bài viết
    158
    PS: FM2010 ko còn cái chuyện 1 chiến thuật mà cầm suốt mấy mùa vẫn vô đối có thể xài 1 formation nhưng phải biết thay đổi tùy theo tình hình trận đấu mới là thượng sách.
    Mình cũng nghĩ như vậy vì 1 tac đá tầm 1 mùa rồi hay bị bắt bài ,hồi mình cầm MU cũng bị thế nhất là bài vidic đánh đầu mùa đầu Vidic ghi được hơn 20 bàn mùa sau ghi được vài bàn. Vậy mà mấy hôm nay cầm Real Madrid đang bất bại 78 trận ở La Liga rồi , chẳng biết sao đá mãi ko thua , có lẽ do đội hình quá khủng từ 11 cầu thủ chính thức đến dự bị ( ngân sách còn 150m mà ko biết mua gì nữa , thằng Real nó cấp tiền cho liên tục ) .Hôm gặp đội kia thằng HLV nó đăng đàn phỏng vấn bảo Real dùng tiền để mua danh hiệu , nó bảo có tiền nó như Real nó cũng vô địch được .Bây h Real mình cầm gặp đội nào nó cũng xe buýt 2 tầng toàn phải dùng đại bác công phá, nhiều khi gặp trận xui thì ko thắng nhưng khó thua,với cả Casillas xuất sắc quá.

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    ông trên kia quả là bó tay thằng gì ko nhớ

Số bài viết
    180
    cầu thủ của mình còn ko biết tên thì đúng là giống như calisto ko phân biệt đc các anh cầu thủ vn thôi

Số bài viết
    627
    Bác còn 9 thằng, còn em chỉ còn có 8 thằng thêm ông Rooney có thêm cái dấu cộng nữa kìa:batngo:

Số bài viết
    2,107
    Hự,sao trên ảnh có 7 thằng vậy
    Mà đây là M.U hay đội nào mặc áo M.U đấy

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    174
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    ông trên kia quả là bó tay thằng gì ko nhớ
    đã bảo không nhớ thằng ghi bàn, lần post Match mới hoá ra là R10 ->hattrich. các bác tranh thủ thời gian xem giúp em vớiem thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới