Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 61
    Số bài viết
    47
    Mình đang ở chuyển nhượng mùa đông..G Milito thà wa Genoa chớ ko thèm tới Roma..trong khi Real đã bán Garay cho Arsenal...Hiện jờ đang đau đầu với cái hàng fòng ngữ

Số bài viết
    1,235
    Mình cũng chơi ÁS ROma Nhưng mà ROma nợ nần ghê quá đành phải dùng cách sign hàng free TRong đó có trung vệ vang bóng 1 thời Aldair đã từng khoác áo Roma trong suốt những năm 90 Còn cái thằng Ronaldinho là thằng ronaldinho lỏm chứ không phải Ronaldinho của Ac Milan

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hot_dog : 12-11-2009 vào lúc 07:35 PM

Số bài viết
    89
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hot_dog Bài viết
    Mình cũng chơi ÁS ROma Nhưng mà ROma nợ nần ghê quá đành phải dùng cách sign hàng free TRong đó có trung vệ vang bóng 1 thời Aldair đã từng khoác áo Roma trong suốt những năm 90 Còn cái thằng Ronaldinho là thằng ronaldinho lỏm chứ không phải Ronaldinho của Ac Milan

bó tay chú này lun. cấm roma mà bán như bể hụi ấy.cái hay của fm trong chuyển nhượng không phải là bán tống lấy tiền mà là thương lượng, mua giá rẻ bán cắt cổ .gì chứ thằng MC nó chi ngay 32 triệu bảng rước ngay ku Ibisevic của tớ ngay sau 1 mùa nè (tớ mau 15M) thế mới là kinh doanh .
    Mà dao cậu hay thế có cả Ronaldinho nữa chứ. Ghê hơn nữa là Kuffua anh này đã giải nghệ ...

GOSU FOREVER...

Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    30M$ thế kia mà bảo là ít ah
    Veloso sao khủng = Brighi
    Bán Taddei để mua về Fazio
    Thật là vãi hàng
    hix, bạn đọc ko kĩ ùi, bỏ ra 30M để mua nhưng cũng thu về tới 28M tiền bán rùi, tính ra chỉ bỏ ra có 2M thui:a16:

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kingofwars14 Bài viết
    hix, bạn đọc ko kĩ ùi, bỏ ra 30M để mua nhưng cũng thu về tới 28M tiền bán rùi, tính ra chỉ bỏ ra có 2M thui:a16:
    sặc, cha này thật là
    Veloso ko khủng bằng Brighi mới
    Taddei bán đi là đúng rồi, xúc em Fazio về là cải thiện hàng phòng ngự còn j nữa bác

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    196
    Nghe chừng các bác đều kêu hàng phòng ngự Roma mỏng và có tuổi rồi; thử xài Kryvtsov xem mọi người dùng thằng này rồi khen lắm tuy PA chỉ tầm 135 nhưng những chỉ số quan trọng cho hậu vệ thì đều đỏ chót , chơi quá ổn, giá mùa đầu chỉ 2M, lại mới 22 tuổi. DR thử xài Corchia xem, hàng trẻ 18tuổi giá hợp lý (dưới 5M), mua về cho Cicinho kèm mùa đầu và đã những trận cúp Italia thậm chí những trận gặp đội yếu ở Seria ,nửa mùa đã thấy mấy chú quan tâm muốn mua chú này của mình rồi

Số bài viết
    47

Để ý bạn bán Riise có 22k ..

Mà bạn bán nhìu mà sao toàn đưa về hàng thải ko vậy..Tiền bán sao ko lấy đưa vài ku khủng về mà cày. Đội hình Roma mà bán kỉu này chắc có mà khai tử CLB

Số bài viết
    127
    Lúc này đội bóng có Veloso và De Rossi - 2 tiền vệ đánh chặn và tổ chức theo mình là tốt nhất thế giới,
    De Rossi có thể chứ Veloso chưa bao giờ và đến bản 10 này thì quá kém,xét trên thực tế Veloso cũng không có tiếng tăm,chết già ở Sporting Lisbon
    Roma thế chứ được ông Totti và De Rossin đừng hỏi,riêng totti vẫn quá khủng,Roma nhìn thế không yếu đâu
    Amoroso lâu lắm mới thấy bác này

Số bài viết
    27

bạn không phải là romanisti ngoài đời nên mới mua bán vô tội vạ như vậy

Số bài viết
    443

hình như có add manager werder bremen phải ko nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới