Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14

Chủ đề: FM07: 2D hay 3D

Số bài viết
    3
    và cũng nhiều người bỏ luôn fm mà ra đi

Số bài viết
    20
    đúng thế FM là game dành cho nhiều người ( do Fm không đòi cấu hinh cao)

Số bài viết
    138
    Cái này ko phải là do cấu hình cao hay gì cả.Nếu mà có cao 1 khi đã thích thì cũng sẽ cố gắng để chơi thôi.Quan trọng ở đây(như anh Omni nói) là FM có chiều sâu hơn FFM hay TCM và các dòng quản lí 3D khác.Nếu ai đã chơi qua những dòng 3D thì thật sự rất thích game đó bởi hình ảnh đẹp.Nhưng nếu chơi lâu thì sao???Trận đấu nào cũng như trận nào,hình ảnh cứ lặp đi lặp lại trông phát ngán,1 lần,2 lần,3 lần còn chấp nhận được nhưng đây thì cứ liên tục.VD:Khi xem đến pha cầu thủ nào dứt điểm ko thành công thì màn hình hiện ra ảnh cầu thủ đó cho ngón tay cái vào mồm cắn cắn từ Ro7 hay Rio thì đều như nhau,từ cầu thủ nổi tiếng hay ko nổi tiếng cũng như vậy.Thử hỏi nếu xem 1 trận bóng mà có đến ko biết bao nhiêu hình ảnh như vậy lặp đi lặp lại thì sẽ ra sao???Với cá nhân tớ thì ko chơi được nhũng game như vậy.Cái tớ và fan FM cần là chiều sâu của game và tính đa dạng của game chứ ko phải là những hình ảnh lặp đi lặp lại với tất cả cầu thủ trên sân.Công nhận là có hình ảnh thì sẽ hấp dẫn hơn nhưng mà việc hình ảnh chỉ có vỏn vẹn vài loại mà đa phần là lặp đi lặp lại thì....Còn về FM,nếu ai đã chơi thì thật sự ko thể bỏ được,càng chơi càng làm người chơi đam mê hơn mặc dù chỉ có 2D nhưng với những match event hay hình ảnh 2D cũng thật sự đã đủ với fan FM.
    Có lẽ tớ nói thế thôi.Đấy là quan điểm của tớ về 3D và 2D.Nếu có gì động chạm đến fan FFM thì mong bỏ qua.Cũng chỉ vì tình yêu với FM mà thôi(tớ gắn bó với dòng game quản lí bóng đá đến nay là năm thứ 5 rồi và đã chơi hầu hết các dòng về quản lí bóng đá nhưng chỉ có FM làm tớ phải gắn bó lâu như vậy)

Số bài viết
    240
    minh choi fm tu nam hoc lop 9 den gio.BAY GIO MINH da hoc nam 2 roi,vay ma van thich choi.No hay lam,hay hon total mananger nhieu lan,no hay ma thuc lam.Minh thay moi phien bang moi deu co cai tien ma.Noi chung la rat hay can gi phai co 3d.Phien bang dau tien cua fm con ko co 3d de coi nua,chi toan la chu ko ah` vay ma minh van choi do.Dam me lamlam! fm muon nam

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới