Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    19

Icon4 Can su giup do cua cc Pro gap !

Chào các bạn.Mong được sự giúp đỡ.Mình mua 1 cầu thủ và đã làm xong moi thủ tục với clb bên kia,và cả hợp đồng với cầu thủ,Nhưng nó lại gửi 1 thông báo: "Maxi Rodríguez transfer depayed?" và phía dưới có 2 sự lựa chọn "Yes" và "No".Mình chọn "Yes" nó thông báo tiếp là " Chelsea have asked to deplay the transfer for a week" Nhưng tuần sau nó lại gửi về mình 1 thông báo khác là : " At. Madrid have rejected the offer of a deplay from Chelsea for the transfer of Maxi Rodríguez. The transfer has now been cancelled" mình thật sự không hiểu.Xin các Pro chỉ giáo và mình muốn khắc phục trường hợp này thì phải làm thế nào? Thân !

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi thuongtin27 : 18-08-2009 vào lúc 12:33 AM

Số bài viết
    339
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuongtin27 Bài viết
    Chào các bạn.Mong được sự giúp đỡ.Mình mua 1 cầu thủ và đã làm xong moi thủ tục với clb bên kia,và cả hợp đồng với cầu thủ,Nhưng nó lại gửi 1 thông báo: "Maxi Rodríguez transfer depayed?" và phía dưới có 2 sự lựa chọn "Yes" và "No".Mình chọn "Yes" nó thông báo tiếp là " Chelsea have asked to deplay the transfer for a week" Nhưng tuần sau nó lại gửi về mình 1 thông báo khác là : " At. Madrid have rejected the offer of a deplay from Chelsea for the transfer of Maxi Rodríguez. The transfer has now been cancelled" mình thật sự không hiểu.Xin các Pro chỉ giáo và mình muốn khắc phục trường hợp này thì phải làm thế nào? Thân !
    Nguyên nhân có thông báo trên thường là do bạn ko đủ tiền để trả cho vụ chuyển nhượng này. Vì thế mà vụ chuyển nhượng phải hoãn lại (delay). Yes và No là nó hỏi bạn muốn hoãn hay ko. Bạn "yes" tức là hoãn. Nhưng bên phía A.Madrid lại ko muốn vì thế nó từ chối. Và vụ đàm phán đổ bể!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới