Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoaikhang Bài viết
Cũng chẳng siêu hạng gì đâu bạn ạ, nếu bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với mình, riêng khoảng không bao giờ cheat thì nếu đúng như lời thề của bạn thì mình phục bạn sát đất.
Mình tự Scout cầu thủ bởi vì bọn scout của mình thủa khai sơ yếu lắm bạn ạ. Mà cũng khó tìm cầu thủ nữa. Tìm mấy thằng hàng thải 35,36 tuổi mà có thằng chê ko chịu về, sau này cuối mùa lên hạng mới tuyển được mấy thằng.
Mấy mùa đầu mình ít cheat lắm, chỉ save/load khi đá playoff thôi. Càng về sau càng hiếu thắng càng save/load nhiều, nhưng mình thề là chỉ add manager mỗi thằng arsenal thôi (trong nhóm tứ đại gia mình căm thù thằng này và đặc biệt là thằng van Persie), gặp mình nó toàn lập hartrick, có khi 4,5 bàn. trong khi gặp mấy thằng kia, minh cho thằng jorgensen bắt target men của nó, riêng thằng torres, tevez thì thêm closing down thì bọn này tiêu ngay.
Đừng kể lể ở đây
Bạn chưa phải là expert về khoản scout cũng chẳng master về mặt tactics đâu mà kể.
Nếu bạn tự thấy mình đủ trình tôi sẵn sàng host game đá giải Finland và nhường bạn chọn đội trước
Hỏi bạn là đến mùa thứ 3 thì với 1 clb nhỏ thì những cầu thủ như thế nào thì thích hợp ?