Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    1

Thắc mắc cần đc các bạn pro chỉ giáo giúp!

Mình mua dĩa Football Manger 09 ngoài tiệm về cài.Trong dĩa có cách crack và bản update 9.1.0.Mình làm theo hướng dẫn trong đĩa và vào game chơi bình thường,ko có vần đề gì cả.

Nhưng mình thắc mắc là khi mình nhấp vào chi tiết cầu thủ,mình chỉ thấy thông số cầu thủ đó chứ ko có hình ảnh,có phải là bản update 9.1.0 chưa có hình cầu thủ hay ko hay do mình cài sai(cũng có thể là dĩa bị lỗi)!?

1 điều mình muốn hỏi là có cách nào để xem trận đấu theo kiểu như Text Mode như bên Fifa manger 09 ko hay chỉ có cách xem bằng 2d hoặc 3d.Vì mình đang đi học,sống xa nhà,chỉ có laptop mà ko có máy tính để bàn nên ko thể chơi game ở cấu hình đồ hoạ cao đc.

Mình mới chơi game này chưa rành nên mong các bạn hướng dẫn mình!cho mình thanks trước nha!

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dinh8884 Bài viết
    Mình mua dĩa Football Manger 09 ngoài tiệm về cài.Trong dĩa có cách crack và bản update 9.1.0.Mình làm theo hướng dẫn trong đĩa và vào game chơi bình thường,ko có vần đề gì cả.

Nhưng mình thắc mắc là khi mình nhấp vào chi tiết cầu thủ,mình chỉ thấy thông số cầu thủ đó chứ ko có hình ảnh,có phải là bản update 9.1.0 chưa có hình cầu thủ hay ko hay do mình cài sai(cũng có thể là dĩa bị lỗi)!?

1 điều mình muốn hỏi là có cách nào để xem trận đấu theo kiểu như Text Mode như bên Fifa manger 09 ko hay chỉ có cách xem bằng 2d hoặc 3d.Vì mình đang đi học,sống xa nhà,chỉ có laptop mà ko có máy tính để bàn nên ko thể chơi game ở cấu hình đồ hoạ cao đc.

Mình mới chơi game này chưa rành nên mong các bạn hướng dẫn mình!cho mình thanks trước nha!
    ảnh cầu thủ mình phải đưa vào chứ mặc định chỉ có một số thôi bạn ạ mà đa phần trong số đó nằm ở giải tây ban nha
    vào trận đấu vào advande control có mấy chế độ chơi bạn thích chơi ở chế độ nào thì vào chế độ đó

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    khi mới cài FM thì phần lớn cầu thủ đều chưa có hình, hình như chỉ có cầu thủ ở La Liga và 1 số league ở Anh có
    bạn vào đây để down face cầu thủ về, nhớ đọc hướng dẫn trc
    Mã:
    http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=192
    FM ko có text mode, nhưng bạn có thể vào trận rồi chỉnh chế độ only commentary là cũng chỉ thể hiện lời bình luận thôi, mà bạn chơi 2D chỉ cần cấu hình trung bình là đc rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới