Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    170

Chơi FM mà ko cần crack (dùng image)

Cái này nhiều người biết rồi, nhưng em cứ xin nói lại:

1.Cài đặt FM như bình thường

2.Download và cài đặt Deamon

3. Download fm07image (120KB) giải nén ra được file fm07.iso (~700MB).

4.Chạy Deamon thấy xuất hiện biểu tượng màu đỏ ở góc phải màn hình > chuột phải vào đó > Virtual CD/DVD ROM > Set number of devices > chọn 1,2,3,4 tùy thích. Sau khi set xong > Virtual CD/DVD ROM> Device 0 > Mount Image > chọn đường dẫn đến file fm07.iso

5.Download sd4hide. Chạy file sd4hide.exe> chọn hide > chơi FM > chơi xong thoát FM chọn Restore.

Hết!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    792

hi

mình xin bổ sung thêm.
    1. Là sau khi load bằng daemon tool.
    2. kiểm tra mà thấy có file image trong ổ đĩa ảo rồi
    3. Tìm đến file fm7.exe chon chuột phải chọn properties, chon compatibility, chon run thí program in compatibility mode, chon win down NT 4.0 (...5).aplly
    4. Play game.
    Have fun.

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    170
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMVN-Pro Bài viết
    mình xin bổ sung thêm.
    1. Là sau khi load bằng daemon tool.
    2. kiểm tra mà thấy có file image trong ổ đĩa ảo rồi
    3. Tìm đến file fm7.exe chon chuột phải chọn properties, chon compatibility, chon run thí program in compatibility mode, chon win down NT 4.0 (...5).aplly
    4. Play game.
    Have fun.
    Hơ hơ, hình như động tác này thừa thì phải, ko cần vẫn chơi ngon lành mà

Số bài viết
    24
    Bác chỉ giúp giùm mình cài lại cái ct Daemon Tool nhé. lúc trước không chơi nửa remove nó đi, bây giờ cài lại nó toàn báo lỗi không à! Thanks bác nhiều lắm. (mình ghiền FM2007 lắm mà cài chơi không được tức muốn chết)

Số bài viết
    259
    bản bao nhiêu và cài trên Win gì vậy. Không nói rõ sao chỉ được.

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vega Bài viết
    bản bao nhiêu và cài trên Win gì vậy. Không nói rõ sao chỉ được.
    Sorry bro nha. mình xài Win XP SP2 và cái quỷ Daemon là bản mới nhất. mình không biết tại sao nửa, khi remove nó rồi mà đĩa ảo vẫn còn xuất hiện trên máy nhưng lại mất game FM2006 của mình đi, bây giờ muốn cài FM2007 thì cài cái Daemon thì nó lại báo lỗi là : Some driver has invalid name or conflicts with other file or service in system. Please choose other driver names or make sure you have rebooted after remove of sofware using same names.
    Mong bro chỉ giúp mình cách cài lại . Thanks Bro!!!!!!!!!!

Số bài viết
    10
    Cái Daemon Tools xài hay bị lỗi remove lắm đó bác!
    Theo em bác nên down bản RIP về mà chơi. Vì bản đó không cần cài đặt gì cả, cũng chả cần Crack do vậy cũng không dùng đến ổ ảo này nọ luôn. Bác vào down ở trong box Download FM2007 nhé !
    Nếu không thì chỉ còn cách format ổ C: rồi cài lại Win cho nó mất sạch cái Daemon Tool cũ đi. Hic

Số bài viết
    45
    các bác nếu dùng poweriso thì ko cần cái đầu lâu xương chéo nữa, cái này em tình cờ thấy, chạy rất ngon ko cần hider nữa

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanfm8 Bài viết
    Cái Daemon Tools xài hay bị lỗi remove lắm đó bác!
    Theo em bác nên down bản RIP về mà chơi. Vì bản đó không cần cài đặt gì cả, cũng chả cần Crack do vậy cũng không dùng đến ổ ảo này nọ luôn. Bác vào down ở trong box Download FM2007 nhé !
    Nếu không thì chỉ còn cách format ổ C: rồi cài lại Win cho nó mất sạch cái Daemon Tool cũ đi. Hic
    Bản RIP là bản chính thức hay bản demo vậy bạn? mình chỉ thích chơi bản chính thức thôi à vì bản demo bị nhiều lỗi lắm bác ạ, chơi demo thì mất hay! còn cài lại win thì mình póchân.com (vì cài lại chắc phải mất cả ngày mới xong quá).
    Thanks bro vì đã chỉ giáo !!!!!!!

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của icecreamboy Bài viết
    các bác nếu dùng poweriso thì ko cần cái đầu lâu xương chéo nữa, cái này em tình cờ thấy, chạy rất ngon ko cần hider nữa
    Làm phiền bạn chỉ cho mình cách cài Poweriso để cài games FM2007. vì mình gà lắm!!! hi hi.Cám ơn bạn trước nha!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới