Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 17 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 169
    Số bài viết
    30

Cùng khoe hàng random nào !!!

Kô hiểu vì sao mà có anh chàng Đức Kiên nào đấy của Việt Nam lại lọt được vào U18 của MU thế này kô biết nữa. vừa lạ vừa hay. Có khi tương lai lại được đá ở đội hình chính cũng nên. :a31::a31::a31::a31:

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi handinhand : 19-01-2009 vào lúc 03:28 PM Lý do: thiếu ảnh

Số bài viết
    37
    Bạn dùng bản nào vậy? 9.0.1 hay 9.0.2 sao của tui vào có thấy thằng nào đâu mà đây là đầu mùa giải 2009 phải không?

Số bài viết
    30
    mình dùng bản 9.0.1. sau khi đá một mùa thì thấy "lòi tòi fòi" ông Việt nam nhà mình ở U18 MU mới sợ.

Số bài viết
    339
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của handinhand Bài viết
    mình dùng bản 9.0.1. sau khi đá một mùa thì thấy "lòi tòi fòi" ông Việt nam nhà mình ở U18 MU mới sợ.
    Ặc cái này là hàng ramdom mà, post lên làm gì. Bó tay.

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    Ặc cái này là hàng ramdom mà, post lên làm gì. Bó tay.
    Hàng random là hàng gì hả bác? em thấy lạ nên post lên vậy, h em mới thấy trường hợp này.

Số bài viết
    6,093
    Hàng random là hàng gì hả bác? em thấy lạ nên post lên vậy, h em mới thấy trường hợp này.
    Random nghĩa là ngẫu nhiên, tức FM sẽ tạo ngẫu nhiên 1 số ít cầu thủ không có trong thực tế :a31:

Số bài viết
    735
    cái này hên xui thôi nếu lúc new game bạn chọn cho mình quốc tịch VN thì khả năng có cầu thủ VN trong đội hình là rất cao , cứ sao mỗi mùa máy cho mình khoảng 10 cầu thủ trẻ

Số bài viết
    365
    SuperFM đã giải thích hàng Random rồi đó. Do đó, sau mỗi mùa, lưu ý dùng Genie Scout dò theo PA, cỡ trên 185 (hoặc 180) và tuổi nhỏ hơn 20. Nếu may mắn bạn sẽ thấy vài cầu thủ có PA cực cao, cỡ Kaká, Messi hay Ronaldo nhìn còn khóc thét

Mình cứ thấy chú nào có PA trên 190 là vơ về hết Lưu ý nâng cấp Youth Facilities của CLB lên mức 20 nếu nó chưa đạt mức đó (dùng Genie Scout dò theo CLB). Với mức max đó + các HLV trẻ hàng khủng thì lực tụi nó lên ghê lắm. Mình ký nhiều quá giờ có hơn 1 đội hình toàn bọn PA > 190, trong đó có 2 đứa 199 (mới 18t mà điểm dã man, nếu cho đá chính thường xuyên thì còn khủng khiếp nữa)

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023

Cùnh khoe hàng random nào !!!

Fm09 có vẻ rất ưu tiên hàng random và không khó để gặp những cầu thủ có chỉ số dạng R7 hay messi phải chạy dài.Lập topic này để anh em cùng vô khoe hàng random nha

Mình xin mở hàng với 2 "cục cưng" người Ý

Đầu tiên là Bruno Andreoli với PA 178

Nhưng ku này vẫn chưa khủng bằng ku Falcone với PA 199

Anh em tiếp tục khoe hàng nào

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    996
    Này thì random

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Qui định gửi bài