Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 125
    Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alone_friend_and Bài viết
    Cho e hỏi sao khi e mua 1 số thằng già ( free ) về : Micould , Hasselbaink, Nedved về rùi để ở đội B, nhưng không thể link cầu thủ trẻ với bọn này để học PPM đc ạ ? chỉ link đc với mấy thằng ở đội cũ của mình

Rùi 1 số thằng trẻ vào phần cho tìm người để học mà phần link player chẳng có ai cả ( dù mình vẫn còn có người để dạy) là sao ạ ?
    Bạn ơi, bạn thử cho các cầu thủ bạn mới mua về lên đội chính, rồi cho link với các cầu thủ trẻ nhé.
    Còn một sốc ầu thủ trẻ mà bạn muốn link với các cầu thủ mà không được có nghĩa là bạn phải chờ thêm 1 thời gian nữa vì các cầu thủ đó chưa có khả năng thích nghi, hay đang được link với 1 cầu thủ khác rồi.
    Chúc ban chơi tốt. Thân....

Arsenal

Số bài viết
    5
    máy em cấu hình có card 64 on và Ram 256 liệu có chơi được FM08 hok. Mới cả cho em xin cái phần mềm speeder được hok...^^

Số bài viết
    12
    khi nào hai thằng đó retire rồi thì ấn approach to sign để ký hợp đồng với nó là xong thui

Số bài viết
    15
    Mình thích nhất là tiền đạo cắm có sức khoẻ và kỹ thuật, càng lướt tốt nữa....

Arsenal

Số bài viết
    70
    cho e hỏi trong FMScout có cái chỉ số ẩn : Jadedness . Bác nào biết ý nghĩa của nó là gì ko a ?

Số bài viết
    549
    cho e hỏi trong FMScout có cái chỉ số ẩn : Jadedness . Bác nào biết ý nghĩa của nó là gì ko a ?
    có nghĩa là mệt mỏi,kiệt sức khi làm việc quá tải
    nghĩa khác là chán ngấy

theo mình là thế

FIFA12

Số bài viết
    70
    Vâng, e cũng tra từ điển ra như thế nhưng có những thằng yêu clb,đá thường xuyên,đá hay mà chỉ số này vẫn cao, có thằng có chỉ số này âm,thế là sao các bác ?

Mà đội e có thằng tự nhiên dislike thằng kía, vậy các bác có biết fải xử lí thê nào ko ạ? chẳng lẽ kệ nó ạ ?

Số bài viết
    549
    Vâng, e cũng tra từ điển ra như thế nhưng có những thằng yêu clb,đá thường xuyên,đá hay mà chỉ số này vẫn cao, có thằng có chỉ số này âm,thế là sao các bác ?

Mà đội e có thằng tự nhiên dislike thằng kía, vậy các bác có biết fải xử lí thê nào ko ạ? chẳng lẽ kệ nó ạ ?
    Dislike nhau cách tốt nhất là bán 1 trong 2 đi...thằng nào phong độ tốt đá hay thì giữ lại...

FIFA12

Số bài viết
    23
    hú hú!!Thằng đấy ít nhất phải đạt reputation từ National trở lên thì mới dạy được bọn trẻ. Bạn có thể xem ở phần information của cầu thủ.
    Mấy cầu thủ bạn mua dạng free, hầu hết reputation xuống regional hoặc local rồi (Cho dù hồi trẻ là ngôi sao cỡ bự thế nào đi nữa). Ngay cả Totti, 35 tuổi, chỉ còn National thôi

Số bài viết
    70
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    Dislike nhau cách tốt nhất là bán 1 trong 2 đi...thằng nào phong độ tốt đá hay thì giữ lại...
    Khổ,toàn hàng ngon của đội, bán ai cũng tiếc bác ạ : Sergio Ramos và A.Vidal ,e chơi RM mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới