Share game FM24 (PC)
Trang thứ 20 trong tổng số 71 trang Trang đầuTrang đầu ... 1018192021223070 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 191 tói 200 trong tổng số 708
    Số bài viết
    272
    @Jose: nếu bị báo low memory thì thử chỉnh lại virtual memory xem sao

Số bài viết
    2
    Cho mình hỏi làm sao để biết thằng nào là wonderkid hay ko vậy? Xem mấy cái đó ở đâu? Và nếu ko fải là wonderkid thì nó là cái gì

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NiaR Bài viết
    Cho mình hỏi làm sao để biết thằng nào là wonderkid hay ko vậy? Xem mấy cái đó ở đâu? Và nếu ko fải là wonderkid thì nó là cái gì
    wonderkid là mấy thằng trẻ khỏe có tài .... tiền năng trở thành cầu thủ cỡ World-class . tuổi từ 1x-> 21 !
    xem cái đấy ở phần personal thì phải
    còn nếu kô phải wonderkid thì nó là cái gì đó

Số bài viết
    41
    cho minh hoi
    _sao minh choi tu FM 07 den 08
    lan nao cug choi dc vai mua giai thi no lai treo may
    den giai doan 2012 tro len thi rat hay treo, co khi da dc 1 tran la bi treo roi da 1 tran lai treo
    lam minh rat mat cog va thoi gian de choi lai, cac ban cho minh hoi vay la sao?
    _mình bi treo may khi vua load xog
    thuog treo khi vao tran dau dau tien
    luc ma team talk xog
    minh click vao opponent
    roi click PLAY thi no treo
    file save moi 26 M (co phai do file save qua nang ko?)
    co cach nao giai quyet ko cac ban?
    _May minh la celeron 2.26, Ram 1 G, Card on board, o cug 40 G.
    Các bạn trả lời sớm giúp mình nhé.

Số bài viết
    202
    hix, có ai biết cách set cho thằng Kun ko, e đá Chels mua nó về đá hơn 20 trận mà ghi được có 6 bàn, nản quá

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhnau263 Bài viết
    hix, có ai biết cách set cho thằng Kun ko, e đá Chels mua nó về đá hơn 20 trận mà ghi được có 6 bàn, nản quá
    Kun ở 09 có xu huớng đá thấp hơn, làm bóng là chủ yếu nên hiệu suất ko cao, lại thêm 09 ghi bàn khó, tiền đạo 1 mùa chỉ 30 bàn là cao nên càng khó hơn,JM thì set nó là target man, lúc đầu set strike nó đã cũng khá lởm, từ khi thành target ghi bàn có khá hơn,3 trận 2 quả, đuợc cái là điểm cao, luôn đạt >6,5

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Kun ở 09 có xu huớng đá thấp hơn, làm bóng là chủ yếu nên hiệu suất ko cao, lại thêm 09 ghi bàn khó, tiền đạo 1 mùa chỉ 30 bàn là cao nên càng khó hơn,JM thì set nó là target man, lúc đầu set strike nó đã cũng khá lởm, từ khi thành target ghi bàn có khá hơn,3 trận 2 quả, đuợc cái là điểm cao, luôn đạt >6,5
    để làm FC rồi target được không nhỉ, trông thằng này đá thất vọng quá , cho Drogba vào đá làm luôn 3 trái

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhnau263 Bài viết
    để làm FC rồi target được không nhỉ, trông thằng này đá thất vọng quá , cho Drogba vào đá làm luôn 3 trái
    bạn sang bên tư vấn sử dụng cầu thủ hỏi cho hiệu quả cao hơn nhé bạn hỏi ở đây ít người giúp lắm

Số bài viết
    202
    mọi người xem khắc phục hộ cái, tình hình là không xem được 3D, vào phần chỉnh camera thì nó mờ mờ thế này

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    bạn sang bên tư vấn sử dụng cầu thủ hỏi cho hiệu quả cao hơn nhé bạn hỏi ở đây ít người giúp lắm
    Tư vấn chỗ nào nhỉ , cho mình xin cái link được ko

Số bài viết
    0
    [QUOTE=anhnau263;124669]mọi người xem khắc phục hộ cái, tình hình là không xem được 3D, vào phần chỉnh camera thì nó mờ mờ thế này
    keke tui cũng bị vậy đó. máy tui card ATI rời 128. Ko hiu có chơi đc 3 D ko. Trong khi máy ở cơ quan thì chả có card màn hình thì lại chạy ngon. Giúp tui với nhé! Thanks!!!!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới