Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 150
    Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của derekn Bài viết
    thì thằng jonathan de guzman đó trẻ khỏe rẻ sút xa tốt .Chú này ở feverooord
    thank you bác nhé ma` bác có FACE của MU không . Mấy bài các bác ấy post em không down được . Bác có cho em xin hiiiii

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamdang1721992 Bài viết
    Mua luka modric đi bạn đảm bảo cực khủng luôn
    ngoài thì cũng nên thử qua Freddy Guarin,lucas biglia...
    Modric thì em thấy cũng thường à. Còn Guarin, lucas biglia thì DM, miễn bàn luận.
    Em chỉ để cử Vecchio (thằng này sau vài năm em mua về thì chắc xứng đáng World class): Drible 20, long shot 20, free kick 20, passing 20, technique 20, creative 18, passing 18, teamwork 20, anticipation 20, corner 20 (đấy là em mua về khi nó đã đc Fio mua và đào tạo nên ko chắc là các bác mua ngay khi còn trẻ (đá cho Central) về nó sẽ lên điểm như thế (giá mua khoảng 12k -> cực rẻ luôn).

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanchetS Bài viết
    sherman candenas+adu+motolivo may thang AMC minh mua da cung on(gia re, khong mua cau thu nao co' gia' tren 12M$), thang Candenas cho da' playmarker gio ghi nhieu ban hon ca tien dao, hom nao post len cho xem! hic em dang choi mua giai 2010-2011 thang asernan qua vong 23 thua 2 tran, hoa 1 tran, no lien tuc thang MU 5-0, chea 3-0, liverpool 3-0 bo tay toan tap, gio dang kem' no' 3, khong biet mua nay co vo dich duoc khong, gio da' tien dao kho ghi ban wa', gap cac doi yeu 1 chut la no choi thu, toan choi 4-5-1 uc che vat!
    Cardenas - khá rẻ, điểm bên technique khá cao. Cậu cho chơi playmaker mà ghi nhiều bàn hơn tiền đạo thì ...chắc tại tiền đạo cậu tịt ngòi. Cậu đang chơi đội j? Tớ có mua 1 cầu thủ >12m, chính xác là 17,75m (Vecchio khi nó đã về Fio -> wonderkid, điểm thì khi nào tớ post lên cho anh em xem).
    Adu - khá rẻ, hiệu quả cao.
    Motolivo thì chắc là không rẻ đâu.
    Tớ vẫn đề cử Vecchio của tớ

Số bài viết
    90

Cuộc Sống Độc Thân Thật Là Vui ...!

Đâu có tui đá Chel mùa đầu thấy lương thằng Ballak và Sheva cao quá nên kí hợp đồng lại chỉ cho 2 thằng này lương 100.000 euro/week thui ! bọn nó vẫn chấp nhận mà !
    Công nhận Ballak đá khỏi chê luôn tiền vệ gì mà dứt điểm 20 , đánh đầu 20, sút phạt 19 ...và mấy điểm về kĩ thật quá cao cũng như phòng ngự cũng ổn !
    Nói thằng này rất toàn diện về cả công lẫn thủ bí quá cho nó lên làm tiền đạo vãn ghi bàn âm ầm !
    Sợ

Số bài viết
    19
    Sau đây là minh chứng cho bầu chọn của tôi. Các cậu xem nó có thua kém j những Kaka, Ronaldinho, hay Messi không nhé.
    Emiliano Vecchio

Còn nếu không: Jimenez cũng không tệ, vừa rẻ, điểm khá cao.

Số bài viết
    19
    Còn chú này tớ chưa thử nghiệm mua, nhưng thấy điểm cũng khá ưng mắt: Celsinho (sn 88)(Lokomotiv Moscow), đá từ MC -> FC.

Số bài viết
    19
    Vecchio rất hay ghi bàn phá vỡ thế bế tắc (khi tiền đạo không thể tìm đường xâm nhập vào khung thành đối phương), nó bend cho phát "no keeper in the world can save..."
    Còn có chú này, chưa thử đá bao h vì không xin đc giấy phép, điểm khá cao, đá AM/FC: Manuel Perez (Chile), thằng này có lúc "leaves to free" mà tớ không làm sao sign đc nó, tiếc!!! (chỉ số: finish 19, passing 20, creative 18, flair 20, off the ball 20, acc 17 v.v.)

Số bài viết
    10
    Giovani Dos Santos cũng rất hay, đào tạo cho nó đá AMC cũng rất được,CÓ thể tham khảo Bueno của Real(nhưng em chỉ cho nó đá tiền đạo )chưa thử AMC nhưng chắc là đc

thắngbk
    :stupid:

Số bài viết
    176
    Có bác nào còn giới thiệu cả cha Ballack vào đây thì em bó toàn thân rồi --> Ballack nó sắp lên ông rồi ... hic
    To Flamboyt : Thằng Vecchio của bác tuy những điểm Finish và kĩ thuật cao nhưng phần thể lực yếu quá bác ạ ( Stamina 10 , Streng 9 ) . Nó mà qua Ý đá thì chắc nó die quá
    Còn nữa , hầu hết các bác toàn giới thiệu mấy bé non EU thì những ai chơi giải Ý như em thì mua kiểu gì đây . Em giới thiệu cho các bác những thằng người EU mà giá chỉ tầm tầm thôi
    - Ingebretsen : Nếu ai vào Lyn mua bé Obi Mikel thì em khuyên hãy bỏ đi và mua ngay bé này . Bé Obi ko có hộ chiếu EU là 1 , thứ nữa là mua phải từ 2 ->4 M , thứ 3 nữa là cu này phải mất 1 năm đầu đến năm thứ 2 nó mới hòa nhập được . Còn bé Ingebretsen này chỉ mất tầm 100 k , lại có hộ chiếu EU , ko bị mấy thằng CLB lớn nó cạnh tranh , còn về hiệu suất ghi bàn thì ... hic. Ở Barca của em bây giờ em phải để Xavi dự bị cho nó , còn Ronaldinho thì phải đá tiền đạo hoặc dạt sang cánh trái nè ( Em đá 4_4_2 Diamond )
    - Hoseth : Lại 1 Nauy citizen nữa , thằng này hiệu quả ko thua gì Ingebretsen đâu . Trước khi biết đến Ingebretsen , em chỉ tin dùng bé này . Mua nó tầm 1,5 -> 2M
    - Niko Kranjcar : Tên này là vip của Croatia đấy ( nhưng mà hình như Croatia bị tính là non EU thì phải ) 1,5 -> 2M
    - Leko ( Club Brugge ) : Cũng lại dân Croatia . Tên này được cái là CLB nó rất dễ tính , nhưng mà nó hơi kiêu : Value 2--> 2,5M
    Cuối cùng em xin đề cử người hùng 1 thời của CM , FM5, FM6 : Kapo . Bé này trong Fm7 em chưa dùng lần nào nhưng những lần trước thì nó là AMC vô đối ko phải bàn cãi .
    Tạm tạm như thế thôi , nhớ ra tiếp em sẽ pót tiếp

Số bài viết
    108
    Chen Tao, cầu thủ người TQ, đá cánh hay AMC đều tốt. .......................

Mã:
    Nhân sinh tịch mịch, hà tất đa phiền ưu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới