Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40

Threaded View

Số bài viết
    40

4-3-2-1 với 2 IF "đàn áp" Tiqui - Taca Barca - và "say no to" bug phạt góc

MỚI UPDATE TAC

Đây là kết quả của cả ngày ngồi nghiên cứu, các tac trước em cầm bóng nhiều mà toàn bị barca giết vì nó nhồi bóng cho 2 tiền đạo cánh quá nhiều và 2 thàng đó toàn qua được hậu vệ, còn trận này em thắng ^^ mặc dù em bị đuổi người từ phút thứ 24

Em dùng 2 CM để kèm 2 Cm của đội bạn nhưng không cho kèm chặt (Tight Mark) để 2CM còn hỗ trợ được còn APM thì cho tấn công, bóng mớm hết cho CF nhưng với lối đá cánh thì CF sẽ ban sang 2 cánh rồi di chuyển vào giữa.

2CM của Bảrca bị bắt nên 2 cánh và tiền đạo đói bóng dẫn đến dứt điểm rất kém, trận này em ko thèm xài bug phạt góc luôn vì xài nhiều quá mất hay. Khi bị mất người em đưa 2 CM xuống DM cho APM thành CM, DM đẻ Anchor cho phép nó hỗ trợ hậu vệ lân tiền vệ kết quả rất mỹ mãn, vì Barca chỉ cám 1 CF nên em để 1 DC kèm nó thôi khi bị mất nguời thì chẳng thêm DC làm gì.

Đặc biệt là Tac này em ko cần xài Shout gì cả, bác nào thích thì tự thêm vào nhé 4-3-2-1 Arsenal Update 26.12.2011

Save match : Arsenal v Barcelona.pkm

Kết quả Update là chiền cả 4-4-2 đây là kết quả và hoàn toàn ko chơi bug phạt góc - và chỉ xài cầu thủ tầm tầm như Christain Benitez giá 5 tr euro thôi ^^,

Về cái opposition Instruction là set kèm ngùơi
    với FC của nó thì bạn cho Tight marking Always , Closing down - Always;
    còn 2 cánh của nó Talking - Hard, Tight Marking - Always,
    2 MC của nó để closing down - always và talking hard nhé nếu gặp đội nào có 2 MC giỏi thì cho 2 MC của mình kèm 2 MC của nó luôn còn DM của mình thì quét

Lại là super Benitez

save match: Arsenal 4-0 Sevilla

Video