Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 288

Threaded View

Số bài viết
    242
    Thử rồi thấy cũng bt. Mình chỉ chỉnh lại phạt góc mixed ko set 4cus far post thôi. Kết quả sau 2 trận thắng Atalanta sân khách 5-3 (kiểm soát 49%), LIV hoà sân nhà 1-1 (kiểm soát 50%) trong khi chơi tac mình thì có thể kiểm soát ~55%
    Đội hình thì có : (ko phải show hàng gì cả nhưng muốn chỉ ra ko phải do đội hình ko hợp)
    Tm Areola (đã khủng)
    HV: Sakho + 1 cậu random khủng hơn cả Sakho, 2 wing có Opare + Jose Angel ~maxPA
    TV: trụ có Sandro 2 MC Poli + 1 random dạng điểm như Poli nhưng khủng hơn, AMC Hazard, dự bị có Rodwel, Noirdtveit
    TĐ có Lukaku, Neymar, Kadlec, 1 random ~ torres, 1 random ~fabiano
    Tac này sự đặc biệt ở chổ gần như nghiêm cấm cầu thủ sút xa để kiểm soát tốt hơn và các đường chọc khe từ 3 tv là nguồn cung cấp bóng chính cho các bàn thắng
    Nhưng tớ lại thấy buồn cười ở chổ Phylosophy thì Very Fruid nhưng gần như cả đội đá như những cái máy ko roam, ko sút xa, ko cross, ko sáng tạo, hv biên chỉ qua giữa sân vài M, tiền đạo sáng tạo =0 , chỉ có cậu AMC là được tự do sáng tạo, 2 MC thì vẫn rất hạn chế. Tớ thấy Very Rigid thì hợp hơn
    Và 1 điều nữa trong bóng đá hiện đại ko ai chơi đội hình kim cương mà hạn chế cặp hv cánh chuyên tâm def như thế này vì khi đó chắc chắn ko thể kiểm soát toàn sân được thì dominate kiểu gì?
    Tac này tớ thấy những đội lớn thì ngon, cầm Sunderland vô địch năm đầu thì... cho tớ xin file save (save-load? bug corner?)
    Tớ đồng ý với cậu ji trên kia đó là tac này họ hàng với nhà bug

Lần sửa bài viết gần nhất bởi azkaban17 : 21-07-2010 vào lúc 02:06 AM
    Games don't make students fail the exams but they sure help

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới