Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aq_scorpio Bài viết
nhưng mà còn vụ nó không cho mình change tactic thì gặp nhiều lắm , những trận quan trọng , đối phương thay người , mình cũng phải đổi chiến thuật theo , thế mà nó câu giờ cho khoảng 2-5 phút thì vào rồi còn đâu . Hôm nọ mình cũng gặp một trận như thế : đang cho milan đá chung kết ECC với chelsea , nó thay sevchenko vào để đá 4-3-3 , ấn change tactic xong nó cho đợi hết quả ném biên , xong một quả phạt trực tiếp , sevchenko ghi bàn xong nó cho đổi tactic
Sau khi ấn change,theo em hiểu thì khi nào bóng bị đá ra hết biên dọc>> ném biên thì mình mới được change :B68: . Chứ bác đòi ấn change 1 cái nó hiện ra change luôn cho bác thì chẳng logic gì cả . Vì khi bọn nó đang đá , làm cách nào mà bác thông báo cho 11 thằng trên sân cái chiến thuật mới của bác được , trừ khi dùng loa
Còn trong cái lúc ném biên ý , thằng HLV của mình có thể sẽ gọi 1 cậu đứng gần đấy lại và truyền đạt , sau đó cậu này sẽ chịu trách nhiệm thông báo cho cả đội những cái mình dặn dò , và chúng nó mới bắt đầu đá theo chiến thuật mới ..... :B47: