vừa vào giải đội đá rất sung thắng 4 hay 5 trái trắng là bình thường tiền vệ làm việc cực kì hịu quả, hậu vệ đọc cản và phá tình huống hay đến mức mình cãm thấy khó tin. nhưng sao khoản 17 vòng bắt đầu vòng 18 trở đi đội đá như mất hồn không có tí lửa thậm chí gặp những đội như stock, woles sân nhà thì đỡ đỡ ( nhưng rất tệ) còn sân khách thôi rồi mình nằm kèo trên mà bị đá cho ko thấy ánh bình minh luôn mặc dù đã la hét chỉ đạo đủ thứ. tuyến tiền đạo sút hoài ko vào ( đối mặt lun) hàng tiền vị lẫn hậu vệ như bị thịt ko thấy chạy tí j ngu vô đối, dù có bị bắt bài thì với cái kỉu ngu như thế là ko thể chấp nhận. mình thấy rõ ko phải lỗi ở tactic mà cái wan trọng là ở tinh thần cầu thủ hay sao ấy. có trận đá máu lửa chel hay koop sân khách vẫn vã 5 hoac 6 trái binh thuong có trận đá như cái xác không hồn cầm banh là mất có banh là lúng túng thua 5 - 6 cũng thường xảy ra. mình mong các bạn cho mình 1 lời giải thích về vấn đề này do đâu mà lối đá lại tệ hại đến ko ngờ như vậy ( mình đang cầm MU chỉ cheat tien thoai nen cau thu toan hang khung ) và mong có lời khuyên để mình quật lại tinh thần cứ đá kỉu này mình thấy nản wa/ vừa bị bènica loại khoi c1 ngay vòng loại đầu tien san khach thua 6-0 san nhà đá standant -> control -> attack-> overload hòa 1-1 nhìn lối đá bệ rã cua nó mà muốn đập cái lap ( nhưng vì tiểt tiền không thì đã có cái lap mới ) cam ơn đã wan tâm. nhớ đóng góp ý kiến nha cac ban