Mình không có nhiều time chơi game lắm mà nói chung là mắc cái bệnh.. xài cheat nó quen rồi .

Mấy bữa này ngồi hì hục down lại fm9 về chơi ( vừa nhẹ, vừa bền, vừa ngon :a45: )

Chơi được 1 lúc bệnh.. editor lại nổi lên :a33:

Có 1 vấn đề kì cục thế này, đầu tiên mình dùng Editor có sẵn của game để chỉnh lại chỉ số của 1 đội , nói chung là lên hết 20 . Thế nhưng mà new game đội đó chỉ có mấy chỉ số ẩn là không bị sao, mấy cái còn lại tụt hết xuống 15 , luyện mít mùa mới thấy có 1 bác lên nổi 16 ở 1,2 cái chỉ số gì đó .

Sau đó, mình đành chơi tiếp, 1 thời gian sau thì sử dụng cái Real Time Editor chỉnh sửa file đang chơi, Chỉnh hết legend ( lên 20 các chỉ số ) thì okie, nhưng sau vài trận lại tụt về 15 .. >___<

Liệu có phải là trong fm09 mỗi cầu thủ chỉ có thể giới hạn được số chỉ số nhất định ? (tức là tổng các chỉ số nhỏ hơn 1 con số nào đó). Xin các bác giúp đỡ cho, chứ cứ đà này, đội của em leo lên ngoại hàng thằng nào cũng chỉ số 15 xanh lè hết mà không có bác nào sút nổi 18,19 chứ đừng nói tới 20 cả.. ôi, thiệt là.. mong các bác chỉ giùm!