Thưa bà con cô bác trong 4rum FM, rất vinh hạnh được làm wen với bà con cô bác ở đây . Mình có 1 số câu hỏi về cách burn file ISO vs RAR, mình không bjk topic này có đúng chủ đề không, nếu post sai thì xin admin mod thứ lỗi
---nhờ tư vấn 1: Chẳng là mình có 1 file .ISO game, mình muốn burn ra đĩa mà không bjk cách burn như thế nào. Chẳng hay mình chọn burn file hay burn image để khi mỗi lần cho đĩa vào thì nó sẽ tự càj đặt game! ( file .ISO của mình chưa crack liệu có thể burn đc không nhỉ?file patch, file crack thì để ở folder riêng!!!)
---mình có 1 câu hỏi nhỏ nữa: mình cũng có 4 file .rar game, vậy mình burn 4 file do vô 1 đĩa thì dùng cách burn nào?
---nhờ tư vấn 3: nếu như mình burn nhìu file game vào 1 đĩa liệu có được không nhỉ?
---nhờ tư vấn 4: nếu như 1 file game quá lớn, mình cần tớj 2 đĩa thì không bjk burn như thế nào??? nếu trong quá trình burn, nó sẽ hiện lên bảng thông báo chuyển đĩa hay bị đứng thế ạh
---nhờ tư vấn 5: hjhj....câu hỏj cuốj cùng ạh , chẳng hay mình burn từ đĩa game này sang đĩa của mình đc không? tạj hiện nay nhiều game đòi có đĩa mới chơi game đc nên mình tính sẽ burn thêm 1 đĩa để có thể choi game mà hok faj mượn đĩa của thằng bạn nữa. liệu có burn hay copy dữ liệu wa được không?

Không bjk bà con cô bác nào bjk "Ashampoo Burning Studio" không? mình đang dùng software đó! Liệu Software đó có burn được những file mình cần không nhỉ?x _x

Mình đây dân miền quê nông thôn, lên thành thị học hỏi kinh nghiệm của các bậc đàn anh đàn chị, mong bà con cô bác giúp đỡ, xin cảm ơn nhiều!!!