Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ]CR7[ Bài viết
đúng như bạn test.
Mình test 5 trận kết quả như sau:
+trận đầu thắng 2-0 (2 hậu vệ ghi bàn vì mình set cả 2 CK, 6 lần offsides, 1 trấn thương)
+Trận thứ 2 thắng 3-0 đội yếu( 1 hậu vệ ghi bàn, 1 tiền đạo phải ghi 2 bàn, 8 offsides, 1 trấn thương)
* sau 2 trận mình co nhận sét: Hậu vệ trung tâm 1 chơi hay 8 điểm, 1 chơi 6 điểm. 2 tiền vệ trung tâm hay dê bóng, tiền vệ cánh cung vậy nhưng có xỉa bóng ra ngoài cho tiền vệ trung tâm hay de dat, tiền đạo 1 choi tốt 1 chơi tệ hay offsides và cầu thủ mất sức + trấn thương. Cầu thủ tiền vệ sút sệt vì tac set Creative thấp.
Đến trận thứ 3 mình set lai 1 số vị trí
1 hậu vệ mình set mentality 8
1 cm ment 8, hold ball, run ball. 1 cm Creative 18, run ball=rarely, through ball=often bỏ hold ball
2 tien ve cánh creative max + free role
1 tien dao mentality=6, creative=16, run ball, through ball=often
1 tien dao mentality=8, creative=team, forward ball, though ball=offten.
kết quả 4-0( 1 hau ve, 1 tien ve, 2 tien dao) team choi tren 7 diem cầu thủ ghi bàn chơi trên 8 điem, 2 hau ve va tien dao choi an y va dut diem nhieu hon bot de dat ko co tran thuong va ko mat suc. 1 offsides
tran thu 4 thang 3-1
tran thu 5 thang 5-0(doi yeu).
Minh dan dat sunderland mùa thứ 4.
Mình sẽ Test thử cách set của bạn . Mình đã nói từ đầu tac này cần test thời gian dài . Minh mất cả mùa đầu tiên xem Full Match để change tac . Mình cho nhiều cầu thủ Run with ball để tạo khoảng trống . Nhưng lạ 1 điều mình sử dụng tac này ko thấy cầu thủ mất sức mấy , chủ yếu thay 2 tiền vệ biên . Mình cho TVG chủ yếu sút sệt để trành những pha bắn chim . Mình đang tiếp tục sử dụng thấy tiền vệ và tiền đạo ghi bàn đều , nhất là tiền vệ . 2 tiền đậo giờ mình đang thử cho kiến tạo là chính , thấy rất khả quan . Sẽ tiếp tục Test tìm lỗi .