Có ai chỉ giáo mình 1 chút nha từ trước mình hay chơi 4-2-3-1 giờ chuyển sang MAX hơi lạ, mình thường chơi 2 tiền vệ trung tâm là van der vaart và mascherano trong khi đó van der vaart chơi có xu hướng là AMC hỗ trợ và đổi vị trí với AMC là matias fernandez còn mascherano thì mình kéo mũi tên xuống như DMC và 1 tiền đạo cắm là rooney 2 DL và DR là evra và rafinha còn 2 AML AMR là ronaldo và menez bây giờ chuyển qua MAX mình ko biết bô trí làm sao đây, để cặp MC mascherano và van der vaart ko biết có ổn ko còn 4 vị trí ở trên thì mình bố trí menez và ronaldo 2 cánh matias đá cặp với rooney, với cách bố trí này mình thấy ko ổn vì van der vaart ko có tố chất của 1 cầu thủ thu hồi bóng matias đá có vẻ ổn nhưng ko biết có duy trì được lâu ko vì vị trí sở trường là AMC còn rafinha mình thấy khi lên công lại rất ít thấy quay về, mới đá được 1 trận thấy tạm ổn thắng aston 5-1 nhưng chắc tại aston quá yếu để thử với mấy đội mạnh hơn, có ai có cánh set vị trí cầu thủ nào hiệu quả hơn chỉ mình với