Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    403
    Tôi thấy Veloso đá hay nhất ở vị trí CM.Set nó theo một cm luôn.vì thằng này thể lực hơi yếu nên kô nên để nó đá ở DM,phí phạm tài năng,Chú này là 1 trong những thằng tôi thấy đỉnh nhất Fm08 sau Aguero

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    196
    thằng veloso làm gì mà yếu. điểm streng của nó cũng 17 chứ có ít ỏi gì đâu. Tui đang đá MU, hiện tại vị trí của nó là MC tranh chấp vị trí với carick, thực sự thì tui chưa bít cách set làm sao cho hợp lý vị trí này vì thường xuyên thi đấu kô hiệu quả. Toàn 6 với 7, thường thì hiệp 1 toàn đc chấm 6 điểm thui. thằng này lúc đầu mua về là do kết cái điểm khả năng điều phối nhịp trận đấu nên mua về. tranh chấp tốt, pass tốt. khỏe ngon nhưng hình như chưa thích ứng lắm. theo tôi thằng này đá vị trí DMC hoặc MC lùi là hợp lý, hàng chuẩn nhưng phải bít set đúng cho nó. còn cho đá cánh hả pace 13 đá = niềm tin a

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    thằng veloso làm gì mà yếu. điểm streng của nó cũng 17 chứ có ít ỏi gì đâu. Tui đang đá MU, hiện tại vị trí của nó là MC tranh chấp vị trí với carick, thực sự thì tui chưa bít cách set làm sao cho hợp lý vị trí này vì thường xuyên thi đấu kô hiệu quả. Toàn 6 với 7, thường thì hiệp 1 toàn đc chấm 6 điểm thui. thằng này lúc đầu mua về là do kết cái điểm khả năng điều phối nhịp trận đấu nên mua về. tranh chấp tốt, pass tốt. khỏe ngon nhưng hình như chưa thích ứng lắm. theo tôi thằng này đá vị trí DMC hoặc MC lùi là hợp lý, hàng chuẩn nhưng phải bít set đúng cho nó. còn cho đá cánh hả pace 13 đá = niềm tin a
    Thằng này thích nghi kém lắm tôi mua đến mùa thứ 2 rùi mà vẫn ko ăn thua
    Đá chỉ đc 7.05 hoặc hơn tý mà đội tôi toàn vô địch với thắng...
    Hi vọng mùa thứ 3 sẽ tốt hơn nếu ko thì tống cổ sang đội khác hết kiên nhẫn rùi

Số bài viết
    50
    em thấy thằng này hay đấy chứ mua về cho nó đá liền.cũng tốt 7.43 ko đến nỗi tệ dấy chứ các bác(mùa đầu).nó kém thì bác phải xem lại phần set cho nó thôi.thằng nàycho đá DMC là ok nhất

Số bài viết
    231
    Đá cạnh Cecs vấn ổn mặc dù set cho DMC và hold up ball..Đá phạt cũng là 1 vũ khí của ku này.Khi nào Cecs ko đá thì cho làm MC..Denilson vào đá DM..

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    50
    Vieira đá trụ , veloso đá tiền vệ trung tâm đỉnh luôn , cuối năm thành cầu thủ trẻ trong năm ở SERIE A .Mua về 14 triệu cuối mùa lên 38 triệu.

tiểu ma đao

Số bài viết
    1
    có thể chỉ số cao nhưng do không phù hợp với lối đá của đội bạn nên ko phát huy đc đó

Số bài viết
    38
    mình mua được chú này và thấy nó đá ổn định lắm, nên để nó đá DMC, mặc dù không khỏe nhưng đá cặp với 1 chú AMC để cản cho DC thôi, không nên để cho đá thu hồi bóng, nên cho đá cặp với Owen Harg... để ổn định và nâng tầm tuyến giữa lên, cặp này hợp đấy.

Số bài viết
    298
    Tiền vệ trung tâm người Tây Ban Nha thường như chú này, kỹ thuật tót nhưng sức kém.

Số bài viết
    102
    mình thấy nên set nó MC lùi và để playermaker freerole
    em dùng nó toàn đứng đầu danh sách pas cao nhất (90%)
    h bản này cho nó đá phạt góc cũng hay lắm đấy!!!!

Next Eric Catona

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới