Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 70
    Số bài viết
    2,107
    Nặng hơn FM 11,nhiều lúc lag thế nào ấy,mình vào xem chỉ số cầu thủ,bấm nhanh quá thì phần chiều cao,cân nặng,lương,hợp đồng trắng xóa,chả hiện ra gì,phải để một lúc bấm vào xem lại mới hiện ra

Mà trận đấu hình như dài hơn FM 11,xem Full Match thấy lâu hơn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 31-10-2011 vào lúc 04:25 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    73
    Máy đá kém hơn thì phải . Cầm Ars nửa mùa đầu bất bại toàn ghi > 3 bàn

AC Milan

Số bài viết
    1,180
    Cái back screen cứ ngu ngu thế nào ý @@

Số bài viết
    365
    tớ thấy bản này bán cầu thủ quá khó chơi thử vài file save của những đội khác nhau nhưng chẳng bán được ai cả:daudau:

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết
    mọi thứ đều tuyệt vời. nhưng khó chịu nhất vẫn là khi alt + tab ra ngoài thì match pause lại
    wtf quit quit quit!
    Chắc phải có cách tắt cái quỷ sứ này đi chứ, chẳng lẽ làm HLV mà lại ko đc phép đi vệ sinh với tán gái à

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    16
    Hạn chế hay dow thiếu file đây !!
    Không biết mình dow thiếu hay sao (dow từ toren của bác ali) hay là fm2012 chỉ có thế ,về phần xử lý kỷ thuật ,chiến thuật mình thất rất tốt ,nhưng xem 2 3 trận vẫn ko thấy gương mặt hay hành động cầu thủ nào đưa lên để xem cả (cái này tăng tính hấp dẫn )thấy game bóng đá nào cũng có
    Âm thanh thì được mỗi tiềng la ó lâu lâu có tiếng trống , ko bình luận . Ở ngoài game lúc chưa vào xem trận đấu ko nhạc nền ,ko âm thanh gì hết .
    Ko biết còn thiếu file liên quan tới 2 vụ này ko nhỉ các pro biết chỉ giùm với

Số bài viết
    4,029
    chậm hơn và có vẻ như nặng hơn FM11 :daudau:
    đánh giá chỉ số các cầu thủ nổi tiếng vẫn chưa chính xác lắm, mấy cầu thủ ManC bị đánh giá thấp/chỉ số kém hơn so với thực tế

Số bài viết
    129
    Sao Chicharito cho học Place shoot lại băm thủ môn nhiều hơn lúc không có place shoot vậy ? Hiệu suất giảm hẳn

Số bài viết
    304
    tiki taka thật sự là rất dễ...
    thì ra tac trong fm11 import thẳng vào được fm12

Số bài viết
    123
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    wtf quit quit quit!
    Chắc phải có cách tắt cái quỷ sứ này đi chứ, chẳng lẽ làm HLV mà lại ko đc phép đi vệ sinh với tán gái à
    Để chế độ Windows Mode là ổn thoy mà :daudau:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caothienngao Bài viết
    Hạn chế hay dow thiếu file đây !!
    Không biết mình dow thiếu hay sao (dow từ toren của bác ali) hay là fm2012 chỉ có thế ,về phần xử lý kỷ thuật ,chiến thuật mình thất rất tốt ,nhưng xem 2 3 trận vẫn ko thấy gương mặt hay hành động cầu thủ nào đưa lên để xem cả (cái này tăng tính hấp dẫn )thấy game bóng đá nào cũng có
    Âm thanh thì được mỗi tiềng la ó lâu lâu có tiếng trống , ko bình luận . Ở ngoài game lúc chưa vào xem trận đấu ko nhạc nền ,ko âm thanh gì hết .
    Ko biết còn thiếu file liên quan tới 2 vụ này ko nhỉ các pro biết chỉ giùm với
    Bạn mới chơi FM lần đầu phải không, trước h FM làm gì có mấy cái như bạn nói :daudau:

In Arsène we trust

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới