Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    41

Cần chuyên gia giúp đỡ mua bán tiền vệ

Tình hình của đội bóng tớ đang chơi hiện nay. Do tớ rất thích đá cánh nên đã "lỡ tay" mua quá nhiều cầu thủ chạy cánh chất lượng nên đang ở trong tình trạng thừa cầu thủ cánh:
    M.Feznandez
    Seedorf
    Quaresma
    Mata
    Gourfcup
    Giovinco
    Merinda
    Saivet
    Winaldum
    Toàn những cầu thủ chất lượng. Tớ muốn bán đi 1 số để lấy tiền mua D.Silva (chưa mua được), Ronaldo, Dos Santos.
    Các cầu thủ của tớ đều chất lượng cao nhưng rất khó bán. Có bán cũng được ít tiền, ko = giá trị thật.
    Các bác có kinh nghiệm gì chỉ giúp trong tình thế này.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Tình hình của đội bóng tớ đang chơi hiện nay. Do tớ rất thích đá cánh nên đã "lỡ tay" mua quá nhiều cầu thủ chạy cánh chất lượng nên đang ở trong tình trạng thừa cầu thủ cánh:
    M.Feznandez
    Seedorf
    Quaresma
    Mata
    Gourfcup
    Giovinco
    Merinda
    Saivet
    Winaldum
    Toàn những cầu thủ chất lượng. Tớ muốn bán đi 1 số để lấy tiền mua D.Silva (chưa mua được), Ronaldo, Dos Santos.
    Các cầu thủ của tớ đều chất lượng cao nhưng rất khó bán. Có bán cũng được ít tiền, ko = giá trị thật.
    để giovinco đá AMC, Mata dự bị, matias đá cánh trái hoặc đẩy xuống MC, quaresma AMR, saivet và wijnaldum thì để đấy train đã, mấy mùa sau hãy cho đá, còn gourfcup, seedort với merinda thì đá đít đi, bạn cũng nên mua silva là đủ,ronaldo thì để khoảng mùa thứ 3 hãy mua, dos santos cũng thế

Số bài viết
    342
    oài, nếu là tôi, Giovinco AML, Matias AMC, Quaresma AMR, Mata dự bị, Saivet Wijinaldum vứt xuống reserve, 3 thằng kia bye bye
    đồng ý với JM là nên mua Silva, Ronaldo cũng hay nhưng nhìn lực ko đẹp bằng Silva,ass ko bằng nữa, còn Dos Santos mua chỉ phí tiền thôi

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    2,079
    Giovinco AML, Matias AMR hoặc AMC đều được , Quaresma đá AMR , Mata cũng cho đá chính cũng được nhưng nên thay thế 2 cánh , 3 thằng kia thì bán thôi , Silva thì phải hơn 70m mới mua được đấy bản này rô đú lực ko đẹp bằng Silva ( mình mua Silva = tiền phá hợp đồng )

Số bài viết
    268
    M.Feznandez
    Seedorf
    Quaresma
    Mata
    Gourfcup
    Giovinco
    Merinda
    Saivet
    Winaldum
    với đội hình của bạn mình nghĩ nên bán Seedorf , Merinda và Saivet thì train thêm còn Winaldum cho đá cánh trái , AMC là sự tranh chấp giữa Giovinco và Gourfcup bạn thấy thằng nào đá hay thì cho vào còn 1 thằng dự bị , Mât và Quaresma thay nhau đá cánh phải . Nên mua thêm Silva còn R7 thì để sau hãng mua vì mùa đầu mua mắc lắm

Số bài viết
    41
    Tình hình hiện nay, mình đã đẩy Seedorf (5tr), Merinda (5,5tr). Gourcuff không đội nào chịu mua. Mình thấy Gourcuff tuy lực ko đẹp nhưg đá khá hay (15,5tr).
    Silva vẫn chưa mua được. Chỉ có phá hợp đồng (190tr).

Số bài viết
    39
    theo mình bạn cứ kiên nhẫn theo sát thằng silva,khen nó nhìu nhìu cứ ra giá từ từ đừng đôn cao quá với lại ban phải vô địch CL,mình chơi chelsea theo nó cả 2 mùa mới tậu về dc với giá 47trKU,nói chung là cứ phải kiên nhẫn,good luck to u :a41:

Số bài viết
    59
    M.Feznandez
    Seedorf
    Quaresma
    Mata
    Gourfcup
    Giovinco
    Merinda
    Saivet
    Winaldum

Saivet với lại wijnadum nít ranh cho xuống u18 rèn luyện kinh nghiệm,nóng vội là hỏng hết đấy !
    Giovinco chỉ đá hay khi đá Am/fc hoặc đá amc,theo kinh nghiệm tớ thằng này dự bị thôi nếu đá đội lớn,với mấy thằng trên tớ thấy nên để nó dự bị.
    Cùng tùy theo đội hình nữa, đá TBN thỉ tốt nhất là nên có ẢMR hay AML . Nếu 4-3-3 thì Mata - M.Fernandez - Quaresma ( Quaresma đá cũng không phải là quá hay ), nếu đá không thấy ăn thì có thể cho y.gourcuf đá bên phải.
    Còn chú C.seedorf đá Mc>> amc vậy, thêm 1 chú tiền đạo và một chú phòng thủ từ xa tốt nữa là đội hình tót rồi !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới