Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    410

hành trình nghèo nàn của chelsea

tôi đá chelsea...nói trắng ra là cheat tiền not cheat lực ( ko sợ dấu giốt )
    đá 5 trận giao hữu gặp các đối thủ như zenit,st ettien,standard,strasburg và 1 câu lạc bộ trung bình ở anh ko nhớ tên...mang tính giao hữu nên đá ở sân khách cho nhiều kinh nghiệm
    st ettien là xương nhất thắng 3-2 nhờ công cuối cùng của cầu thủ vào thay người di santo ( do pizzaro và shevchenko đang cho mượn nên tiền đạo còn drogba anelka kalou và di santo thôi )
    nhận thấy các trận chelsea đá đều rất chi là trên cơ cho dù cho những cầu thủ như sinclar hay mancinince vào đá rất hây...
    thế nhưng vấn đề chính là uy tín câu lạc bộ...mua cầu thủ ất khó với chelsea hồi đầu mùa
    ko tính những sao loe loét như vela hay kompany mà những sao đang còn ti hí như rafinha hay sakho ninis đều rất ko muốn về
    đa số đều chung 1 khẩu hiệu là belive to chelsea is wrong decision gì đó đại loại là chuyển về chelsea là 1 sai lầm
    có ai cùng tình trnạg như tôi ko?
    ( fan man cấm vào spam linh tinh ko có thằng cụt tay hết đường chơi fm)

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi brutal_death : 29-10-2008 vào lúc 12:29 PM

Số bài viết
    189
    hờ hờ. Fan Man đây, chưa cầm Chel lần nào cả. cũng tuỳ thằng thôi, cầm Man cũng đâu có nhiều thằng muốn về. Chel đội hình mạnh như thế, có khi lập được 2 đội tham gia EPL nên bọn nó sợ về Chel chắc ngồi dự bị. bác cứ offer nó đi, đến khi CLB đồng ý và mình ký HD với nó để Key player thì chắc là ok. em có offer 1 thằng nhưng nó không thích về với Sunderland, em set nó key player thế là nó ok liền. bác thử xem.

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của locnguyen Bài viết
    hờ hờ. Fan Man đây, chưa cầm Chel lần nào cả. cũng tuỳ thằng thôi, cầm Man cũng đâu có nhiều thằng muốn về. Chel đội hình mạnh như thế, có khi lập được 2 đội tham gia EPL nên bọn nó sợ về Chel chắc ngồi dự bị. bác cứ offer nó đi, đến khi CLB đồng ý và mình ký HD với nó để Key player thì chắc là ok. em có offer 1 thằng nhưng nó không thích về với Sunderland, em set nó key player thế là nó ok liền. bác thử xem.
    mặc dù căm thù liv(fan man đỡ hơn 1 tí ) và lũ fan của liv man nhưng cũng cám ơn bạn..
    mh để key rồi
    để lương cao nhất có thể rồi
    nhất là cái thằng ninis( chắc bạn biết )
    lương ở câu ljac bộ cũ( hình như pana ) chỉ có vài nghìn,,,mh kí cho nó là 240 nghìn
    rồi tặng cả tiền khi nó ghi bàn hoặc mỗi lần ra sân
    cả phần trăm nữa
    vậy mà nó...reject
    làm 1 câu là chuyển đến chelsea là 1 sai lầm
    thì mh làm tại ko chỉnh tiền lên cao quá mà vừa vừa để thực tế với cái tài của nó
    nó cũng làm 1câu như vậy

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Thế nào là " lũ fan của liv man.Thế nào là " cụt tay hết đường chơi fm.Mình hỏi thật bạn học lớp mấy mà ăn nói vô văn hóa vậy? nói phải suy nghĩ chứ.

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Thế nào là " lũ fan của liv man.Thế nào là " cụt tay hết đường chơi fm.Mình hỏi thật bạn học lớp mấy mà ăn nói vô văn hóa vậy? nói phải suy nghĩ chứ.
    à! cám ơn bạn đã đưa cái topic lên đầu...như vậy có đc gọi là văn hóa ko?

Số bài viết
    2,202
    Cẩn thận mod chém đấy!
    Chelsea đội mạnh sẵn rồi cần gì mua thêm thằng nào! Bản chuyển nhượng mới thì chỉ cần mua thêm 1 thằng tiền đạo vừa vừa đá thay cho Drogba thui! Còn nếu muốn nó về thì chỉ cần set trong hợp đồng là key player đặt mức lương cao ngất trời thì không muốn cũng phải về!

...Legend...

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Cẩn thận mod chém đấy!
    Chelsea đội mạnh sẵn rồi cần gì mua thêm thằng nào! Bản chuyển nhượng mới thì chỉ cần mua thêm 1 thằng tiền đạo vừa vừa đá thay cho Drogba thui! Còn nếu muốn nó về thì chỉ cần set trong hợp đồng là key player đặt mức lương cao ngất trời thì không muốn cũng phải về!
    hì 1 loạt cái tên đc đưa ra
    nào là aguero
    nào là pandev
    nào là vela
    tiền vệ phòng ngự ( ghét 2 thằng này vì nó đều là ng của can nên cứ sang đầu năm là các cậu rủ nhau về quê hết) cũng 1 loạt đc đưa ra
    nào là banega
    nào là hamsik
    nào là sunny
    nào là toulalan

cái nào mh cũng kí cao ngất có thể...đặt là key mà chả thằng nào chịu về
    thật đấy ko đùa đâu

Số bài viết
    189
    bác cứ đùa. em newgame lần nào cũng thấy thằng Chelsea mua Pandev là sao????

Số bài viết
    410
    hiện đã có trong tay những ronaldo...những pandev...những ferdinand...những aguero...những toulalan...riêng chỉ có 2 trường hợp torres và rooney vẫn ko bị cám dỗ bởi đồng tiền( khâm phục ) đang chuẩn bị lôi sheva với pizzaro về để đá thì tự nhiên chúng nó lại về cả đống...ronaldo về đá thì bt...mà tự nhiên anh malouda đá trận nào cũng 8 9...chả hiểu sao có trận cho đá còn dưới 70% vẫn cứ giữ phong độ...joe cole cũng thế...rồi cả anh kalou cũng hay cắn trộm hành lang cánh trái khi joe cole ko đá nữa...chả hiểu mua ronaldo về làm gì ta
    anh toulalan do hàng công quá khủng nên trận nào cũng 7 có trận 6...
    anh aguero mới về chưa kịp làm quen đồng đội
    anh pandev thì cho xếp đá cặp cùng drogba thì đá như c... chả hiểu sài thằng này kiểu gì?

Số bài viết
    175
    cái vấn đề là bạn để lương cao quá, để hơn mức lương nó yêu cầu 1 chút thôi, ko nó sợ ko muốn về đấy

Nhưng fải công nhận là nên lưu ý bạn về ngôn từ, mình là fan arsenal nhưng nói chung cũng đừng nên động chạm đến các bạn, thế dễ gây mất hòa khí anh em trong 4rum

The man who practices virtue never has intention to injure another
    And if the harmony can be ontained with retreat, he withdraws

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới