Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 48
    Số bài viết
    40
    Quá vô lý chứ không phải là vô lý. Thằng chân gỗ như Ade mà đòi ghi 93 bàn thì chắc là bác Add manager rùi bán hết cầu thủ giỏi của các đội kia đi + mua toàn cầu thủ Việt Nam (bán độ giỏi) về đá rùi. Thui bác khoe khoang vừa thui, xấu hổ lắm.

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keolayzi Bài viết
    Quá vô lý chứ không phải là vô lý. Thằng chân gỗ như Ade mà đòi ghi 93 bàn thì chắc là bác Add manager rùi bán hết cầu thủ giỏi của các đội kia đi + mua toàn cầu thủ Việt Nam (bán độ giỏi) về đá rùi. Thui bác khoe khoang vừa thui, xấu hổ lắm.
    bạn nhầm rồi, Ade đá cũng đc đấy chứ, nhiều topic nói về nó rồi mà, hơn nữa bạn ý dùng Ade làm cầu thủ kết thúc phạt góc, mà bạn biết bản 8.0.2 này lỗi phạt góc như nào rồi chứ, chỉ cần cao và oánh đầu tốt là đc, nói chả đâu xa, Mexes của tôi 49 bàn 1 mùa từ lỗi phạt góc chứ đâu, Ade lại là ST, cái tac của bạn ý lại cũng đc, thì chả có lý do j mà ko ghi đc nhiều bàn như thế cả, tôi chỉ hỏi là bạn đã test tac của ngta chưa mà đã nói thế rồi, toàn anh em cả, nói mất lòng lắm
    đây là tôi nói khách quan, tôi ko hâm mộ Ars, ghét là khác, thik MU mà, nói thực lòng với mọi ng` tôi là chưa cầm những đội như Arsenal, Chelsea, Milan, Real, Bayern bao h, ghét mà, thế nên cũng chả biết những thằng như Ade, Kaka, Drogba... khi mình cẩm thì nó đá như nào, chỉ thấy khi gặp Ars phải hết sức cảnh giác với Ade, thế thôi

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    50
    Hik .. con gà ko bít gì thì đừng lên tiếng nhé .. mình ngu thì câm cái mồm vào lên đây nói họ chửi cho đấy .. đã ko mún nói gì rồi gặp thằng này nói năng bố láo bố toét quá ko chửi ko đc .. các mod cho em xin lỗi

Tiện thể em nói các bác là em ko chỉ khai thác lỗi phạt góc ko đâu .. em còn set cho thằng ku này đá penalty nữa cơ.. hehe .. bây giờ các bác đã tin 9X bàn với ade là có khả thi ko .. ai dùng tactic của em chắc đã bít .. Peace

Số bài viết
    320

Icon7

Đá mà ghi bàn đều như zậy với hiệu suất kinh khủng zậy, đúng là chỉ có trong game thui,hì hì,mà nếu có cái static phù hợp, những cầu thủ đá phát góc có độ chuyền chính xác cao + đá phạt đền + tất cả các giải cũng có khả năng khoảng 60->65 bàn là hết mức, đá đều từ đầu đến cuối mùa, thằng nào mà ko có lúc sa sút phong độ hay cần đc nghỉ ngơi, mà công nhận Adebayor ghi bàn zậy còn hơn cả Irahimovic + Torres, hi hì. Vậy chắc vô địch nhiều giải lắm à.

Số bài viết
    231
    Bạn nói thế ngoài đời thì còn có người đồng tình với chứ trong FM08 thì Ade không những không chân gỗ mà lại còn là ST thuộc loại nguy hiểm đấy bạn ạ.

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    2,079
    Dùng FMM để chỉnh chấn thương cũng ko hay , ko nên dùng FMM sẽ làm giảm giá trị của Kỉ lục mình nói thế thôi tại vì Gà đá căng nhất cũng chỉ được 60 trận thôi ghi 6x bàn là khủng rồi kể cả đá phạt góc lẫn pen, nói thật trong FM cũng có điểm rơi phong độ mà FMM hồi phục chấn thương thì cũng ko hay lắm đâu

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Dùng FMM để chỉnh chấn thương cũng ko hay , ko nên dùng FMM sẽ làm giảm giá trị của Kỉ lục mình nói thế thôi tại vì Gà đá căng nhất cũng chỉ được 60 trận thôi ghi 6x bàn là khủng rồi kể cả đá phạt góc lẫn pen, nói thật trong FM cũng có điểm rơi phong độ mà FMM hồi phục chấn thương thì cũng ko hay lắm đâu
    đúng òy đấy
    Stif có ối kỷ lục nhưng kô muốn và không dám đem ra khoe đơn giản vì Stif ít nhiều có hack ...
    Kỷ lục này của Ade đã đc mọi người xác nhận về mặt thành tích quá đáng nể nhưng dùng FMM hack chấn thương thì cũng như đi thi Olympic đùng Doping ... kô ai công nhận bạn thật sự đâu
    PS Kể cả chơi mà Save Load cũng gọi là Doping của FM

Số bài viết
    50
    ơ hay .. tôi có cần ai công nhận cái gì đâu .. tôi cũng đã nói ngay lúc đầu tôi dùng FMM để xóa chấn thương rồi cơ mà... nếu tôi mún chứng nhận kỉ lục tôi đã vào Hall of fame để post rồi .. Thấy nó ghi 93 bàn tôi cầm quân cũng vui nên đem lên để anh em tham khảo thôi .. chứ tôi có cần công nhận cái gì .. mà có cái gì để mà công nhận .. vui tính nhỉ

Số bài viết
    264
    bac that vcl ,nguong mo wa di thoi

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết
    bac that vcl ,nguong mo wa di thoi
    Chuẩn bị có 1 em hi sinh .. xin chia bùn chia bùn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới