Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 47
    Số bài viết
    21
    em chơi file của em pace của nó là 16.em chơi đến 2012 rồi.hàng khủng đấy

Số bài viết
    33
    Thằng Milan đấy của tui bị WP,gửi cho clb con ở Bỉ cũng không gửi được,hổng hiểu tại sao.

Số bài viết
    259
    thử makus pedersen cua Ham kam xem. Chỉ có điều ku này nhất quyết không chịu dời clb chấp nhận ở lại để nhận 85 $/1 tuần mà chê 23k$/ tuân

Số bài viết
    21
    Cho nó đá ở U18 mấy năm là có quốc tịch Anh thôi mà............................................... ..............

Số bài viết
    33
    hehe,đã WP thì cho Ú8 nó vẫn WP,may quá ,đầu mùa giải sau vứt sang được clb feeder.Cầu thủ trẻ thì ngoài mấy cái tên Adu,Milan thì tui thấy có 1 chú là Merida cầu thủ trẻ của Arsenal đá rất tốt,bây giờ là cầu thủ chính của tui ruì...thử xem thích ngay

Số bài viết
    62
    haha thằng đó biết lâu rùi . Thu chú de guzman của feveroord chưa?.Mua về đi kô có lổ đâu

Số bài viết
    259
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_Hunter_Player Bài viết
    Cho nó đá ở U18 mấy năm là có quốc tịch Anh thôi mà............................................... ..............
    Wp thì làm gì được đá tại giải U 18 chỉ được đá giao hữu thôi. Nên đưa sang feeder club. Đá vài năm để có hộ chiếu Eu

Số bài viết
    1

he

Bác nào có danh sách đầy đủ các cầu thủ trẻ thì post ở đây cho anh em coi nhờ cái.CHứ mới chơi lại phải tìm mất thời gian lắm

Số bài viết
    196
    thằng gì người spain đá DMC điểm khá đẹp. Tên của nó kô nhớ chữ cái đầu là C. hình như ở A.Madrid. dc mỗi chú đấy. À chú sunny của nigieria điểm cũng đẹp sắp lên tuổi 17. chú millan thì tùy lần creat lúc thì cao dc có 1 66 lúc thì 1 82. điểm cũng thế nhưng finish với heading thì lúc nào cũng đẹp. Thằng này của tui lúc đầu pace 10 sau 2 năm lên dc 14 kô bít lên dc nưa kô.

Số bài viết
    252
    Thèn milán thế chứ lên chậm lém! Em cầm 3 năm rồi mà finish có 20, heading có 18!!!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới