Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    792

Football Manager teams up with Steam (Pre-Oder)

Hôm nay, Sports Interactive & SEGA Europe Ltd. công bố phiên bản dành cho PC sẽ được phân phối thông qua Steamworks, nhà phân phối này sẽ cung cấp cho người mua công cụ để cập nhật những bản vá, news,.. của FM9.

Steamworks hỗ trợ cho cả 2 phiên bản retail and electronic versions (thông qua download). Ngoài ra, STEAM cũng sẽ là host và phân phối bản demo (được phát hành trước ngày bản final ra dời 1 vài tuần).

Bây giờ, Bạn có thể đặt mua phiên bản Football Manager 2009 dành cho PC dưới hình thức download tại STEAM (Bản electronic). Chi tiết các bạn có thê xem tại website www.footballmanager.com/buynow.

"Many of us at Sports Interactive have been big fans of Steam since it’s inception, so to be working with them properly this year across releases of Football Manager on the PC is fantastic," said Miles Jacobson, studio director at Sports Interactive. "It gives us the opportunity for all of our games players to get any patches or updates that we make available quickly and easily, as well as a place for us to host any other downloads, such as demos and promotional videos, with super fast broadband speeds for download, and no issues with bandwidth, which we are hit with each time we release a demo".
    (Theo SI)
    Note: Các bạn có thể sao chep thoải mái nôi dung bài viết này nhưng hãy đóng dầu fm-vn.com nhé

Chủ đề tương tự:
    PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    6,093
    Bổ sung thêm cái giá của FM09 : $54.99

Số bài viết
    2,079
    Gà sẽ mua đĩa , muốn có tài khoản Steam này phải mua đĩa xịn của nó: ví dụ như đĩa HL2, CSS thì chắc chắn có tài khoản steam tha hồ load chơi thử demo nhưng chung quy lại vẫn phải mua đĩa , pre-oder chỉ rẻ hơn được 8,9 bảng

Ở bên UK, cũng đang chuẩn bị quảng cáo FM9 , dự kiến FM9 ở bên này sẽ có giá khoảng 39,9 bảng . Dành dụm cả tháng chỉ để mua đĩa FM9

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vangtoiga : 09-10-2008 vào lúc 11:34 PM

Số bài viết
    468
    Đĩa mua cái vào có khác gì mấy bản mình chơi bên VN ko nhỉ?

Số bài viết
    50
    ơ bác gà ở UK à .. bác ở thành phố nào thế có gì mua đĩa xong cho em ké với .. hehe

Số bài viết
    2,079
    1 cái đĩa xịn khác chứ : ngoài CD thì ko nói làm gì , còn có Cd-Key sách hướng dẫn nhưng ưu đãi dành riêng cho người mua đĩa, ví dụ mua đĩa xịn Counter Strike: Source sẽ có Cd-key để chơi onl, tài khoản Steam chơi onl qua Steam, sv nước ngoài ko giật ko lag, nói chung cũng nhiều tiện ích , tuy nhiên do giá tiền của 1 cái đĩa xịn rất cao nên thường chơi game crack, hoặc lên mạng down

Số bài viết
    50
    ẹc nói đùa chớ em cũng bít thế .. lúc đầu em định hỏi bác ở thành phố nào thôi ... sau coi lại sợ bị ban vì spam mất công làm nick mới nên hỏi thêm câu chuyên môn đó mà thế cuối cùng là bác ở city nào thế

Số bài viết
    249
    FM moi co the^m hinh anh? 3D.Hy cong se~ o giam so luong cau thu? do` so nhu ban trc
    :a41:

Số bài viết
    2,079
    có một điều có thể KD là năm nay FM9 sẽ nhiều hơn 1Gb và đĩa cài đặt sẽ là DVD vì 3D match lại còn file dữ liệu nữa ko hơn 1GB hơi phí

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới