Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    11

làm sao để hiện logo juventus?????

mặc dù tui đang chơi inter nhưng dù sao bà đầm già vẫn là một đ65i mạnh và sẽ lên serie a trong mùa tiếp theo(các đội serie b wá yếu),nhưng logo juven lại ko có,còn đâu vị thế 1 đội mạnh.tuy ko ưa gì bà đầm nhưng tui cũng muốn co sự công bằng trong giải đấu

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    134
    bạn cứ down logo về, chẳng hạn logo seria của năm ngoái ấy, kiểu ji chả có juve
    sau đó nếu thik thì cop mỗi cái logo của juve vào thôi

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của interfan0709 Bài viết
    mặc dù tui đang chơi inter nhưng dù sao bà đầm già vẫn là một đ65i mạnh và sẽ lên serie a trong mùa tiếp theo(các đội serie b wá yếu),nhưng logo juven lại ko có,còn đâu vị thế 1 đội mạnh.tuy ko ưa gì bà đầm nhưng tui cũng muốn co sự công bằng trong giải đấu
    :mosking:
    Đây là một vấn đề hết sức đơn giản.
    Logo Juventus không có thì bạn tải các bộ logo về là có ngay thôi (:gossip: trong forum có hết đấy!)
    :juggle: :juggle: :juggle:

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của interfan0709 Bài viết
    :mosking:
    Đây là một vấn đề hết sức đơn giản.
    Logo Juventus không có thì bạn tải các bộ logo về là có ngay thôi (:gossip: trong forum có hết đấy!)
    :juggle: :juggle: :juggle: :juggle:

PS: chết! lỡ tay bấm submit hai lần rồi!

Số bài viết
    277
    Bạn vào down logo về nhé, vào trang www.sortitoutsi.net này down logo tất cả các câu lạc bộ của euro về nhé song cài vào máy là có.

Số bài viết
    134
    down thế chắc gì đã có vì năm nay juve đang chễm chệ ở serie b
    chắc chắn nhất là vào đấy down bộ logo serie a năm ngoái về, sau đó nhét cái logo juve vào rồi sửa config là ok

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    277
    Thì bạn down bộ euro về trong đó có mà tớ đã load về và dùng thử hầu như là đủ tất cả.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới