Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 45

Hybrid View

Số bài viết
    82
    muốn hỏi set thằng rooney và berbatov ,chắc bán rooney quá, toàn thấy băm bổ yêu cầu nó bớt sút xa đi và thêm vào mấy cái move hay nó không chịu

Số bài viết
    22
    mấy pro chỉ em dùng cặp Rooney-Berbatov với Ibramovich-Villa hoặc Villa-Torres. Mấy TD đá chán.

Số bài viết
    672
    bản 09 nai`, theo mình khủng nhât là balo. sút phat kinh, đá cấm khủn, asists cũng khủng nựa

Số bài viết
    62
    cac bac tu van cach set tien dao cam sao cho no hieu wa di! thanks

Số bài viết
    410
    cho mình cách sử dụng ( các cầu thủ) drogba-anelka-cassano-c.vela-kalou_ trong đội hình 4-4-2 giờ đang sài tạm cassano với anelka

Số bài viết
    105
    có ai cho mình hỏi , khi đá 4-4-2 dùng 2 FC hay hơn hay 2 ST hay hơn ( FC - ST nhé )
    nếu như mình có pandev thì thêm ai để đá hay nữa , có cần thêm Balo không

Số bài viết
    167
    ku này set thế nào các bac.nhìn ngon nhưng chậm.ku này random.PA 199 ko dùng thì tiếc lắm

Số bài viết
    2
    ai chỉ ch0 mỳnh cách dùng jo vs,tha(ng` này đá ko hay lắm ,set kiểu ry`? có bạn nào chj? mỳnh vs.!

Số bài viết
    87
    các bác cho hỏi các set tiền đạo dạng cắn trộm như Inzaghi hay Paloschi thế nào vậy? loại có tốc độ nhưng ít kỹ thuật, dứt điểm tốt đấy.Thanks

Số bài viết
    5
    sao mình mua thằng David Villa về đá chán wá T.T , 13 trận mà mớ ighi có 3 bàn, mình đang chơi inter, cho nó đá cặp với ibrahimovic, ai chỉ cách set nó với
    bạn liên lạc vs mình theo YM [email protected] nhá!mình co' cách set thằng này cũng được!trận nào cũng ghi bàn.
    (tại mình ko biết cách up ảnh lên diễn đàn!)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới